Naombeni ushauri wa kumuacha mume wa mtu

Naombeni ushauri wa kumuacha mume wa mtu

Watu kama wewe mleta mada, ni wa kuchomwa kwa kuni za chuma. Kulikuwa na mtu "mchawi" kama wewe alisumbua sana familia yetu na kusababisha tukasoma kwa shida sana. Nimejikuta napata hasira sana. Achana na mme wa mtu. Yaaaani wewe! Subiri Malipo yake
 
Mi ushauri wangu ni kwamba achana na ulozi
 
OMG !! Chinene walio kushauri wote hapo juu...wasikilize vyema... jiandae na mwisho mbaya!!
 
Last edited by a moderator:
Fanya siku moja akufumanie na huyu ex boy friend a.k.a handsome then ndo utaachana nae kimoja,si umesema handsome uchumi wake haujakaa vizuri eeh?????? WAIT & SEE
 
Baadhi ya watanzania ni watumwa wa uchawi na ushirikina. Hii nayo ni sababu tosha kwa nini nchi haina maendeleo. Hasa nyie wakike, acheni ushirikina.
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Chinene kwa sababu unatumia nguvu za giza basi kitu cha kufanya ni kuacha nguvu za giza na huyo mume wa mtu atarudi kwa mke wake. Maisha siyo kuwa na kila kitu, sema huyo handsome wako kakalia sura badala ya kutafuta hela. We utapewaje hela ya kutoka kwa mwanaume mwenzio ukaridhika? Acheni ujinga wewe na huyo mfugwa mwenzio.

What goes around comes around.....
 
Last edited by a moderator:
yaani wewe una sifa kuu mbili hatari sana mosi mchawi pili uzinzi ukiongeza na tamaa basi umekwisha. Tafakari Chukua Hatua HAKI ELIMU nkoh nkoh
 
Kama wewe mnamke wa kweli basi utajua jinsi gani ya kuachana na huu mume wa mtu.
leo umepata ushauri mzuri.sikiliza walio nchangia uzi wako kisha ufanye uamuzi wa busara.
Kumbuka siku za mwizi . leo unakula chamwenzio kesho utaliwa chakwako wakati usipotarajiya
 
Ninaishi na mume wa mtu mwaka mmoja sasa na ananipa chochote ninachotaka na ananipenda sana na kunijali tatizo mimi natumia nguvu za giza kumpumbaza ili nimfaidi tu mpaka nitakapopata mchumba wa kunioa.

Nina rafiki wa kiume ambaye nilimweleza kila kitu na akakubali kuwa na mimi kwa hali yoyote ile na ananipenda sana nami nampenda maana hakika ni handsome wa nguvu ila tu uchumi haujakaa vizuri na huwa namsaidia shida ndogo ndogo maana nimetulia kwa mtu mwenye kila kitu yani namfananisha na Mungu wangu wa Duniani ila tatizo ni moja tu.

Huyu mume wa mtu kanizidi umri na huwa haniridhishi vizuri ila napretend tu ili aone nampenda sana na sina mwingine. Huyu handsome wangu ananifurahisha sana mpaka huwa naomba Mungu huyu mume asafiri niweze kuchepuka vizuri au wakati mwingine natumia siku ya Jumapili nikiaga naenda kwa ndugu, rafiki au salon, namalizana nae fasta fasta.

Nishaurini nifanyeje maana nikimpoteza handsome wangu nikabaki na huyu mzee yeye akizeeka mie nitakuwa bado mbichi sintaweza kutulia nyumbani. Sikutaka kubeba mimba haraka nikamwambie tule happy kwanza kumbe mimi nabuy time kuangalia muelekeo na kuisoma familia vizuri. Nikiwa kazini nawaza sana lakini ndugu zangu na mama yangu wananipa moyo niendelee tu.

Naombeni mnishauri maana naogopa kuja kujutia maamuzi yangu niko njia panda

Kama ungekua me ngekutukana TUSI LA KIUNGO CHA MWANAMKE.....NDOROBOOO, MALAYA mkubwa wewe....nyie ndio oapotezea watu mda.......
 
Dah! ulipoamua kutumia nguvu za giza mbona hukuja hapa kuomba ushauri? Sasa iweje tena uombe ushauri wa kumuacha kutoka hili jamvi? Watu kama nyie ni wa kuogopa kama Ebola.
 
i need a pistol for motherfuckers like you in this life....
 
kuna mambo wanawake huwa tunafanya mpk shetani anashangaa..hebu jiweke kwwnye nafasi ya mwanamke mwenzio ambaye ndo mwenye mume...analia usiku kucha kumuombea mumewe,pengine watoto hawada ada au mahitaji yao muhimu,imagine ndobungekuwa wewe kwenye baridi unakumbatia mto wakati mumeo kakumbatia kahaba,

imagine usiku wa manane uko sebuleni unamsubiri mume arudi kila ukishtuka kimya kumbe mwenzio analala huko anakojua,imagine ukisikia honi kwa jirani unajua mume wako unafungua kumbe honi kwa jirani mumeo hana dalili ya kuja,imagine unatoka job unapika chakula kitamu na kuandaa maji ya kuoga kwa mumeo but harudi anaishia kwa kahaba,

imagine unaenda kwenye maombi unamuombea mwanaume abadilike mlee watoto wenu na upendo urudi but kumbe kuna mtu kama wewe kamshika mumeo kwa madawa mpk anaisahau familia yake...hiyo fhambi utailipa na nani dada yangu..badilika basi umrudie Yesu anasamehe na kuokoa...mwachilie mwanaume wa watu arudi....wako watu wanaoteseka kwa matendo yako my dear.....umenifedhehesha sana mwanamke mwenzio.
 
Mwenyewe nashangaa, mtu ana kazi kabisa lakini hataki hata kuridhika, hivi anataka apewe nini sasa?
Inasikitisha sana Hapo yeye anasema Maisha Magumu ndo yamepelekea hayo sasa wasio na kazi wasemeje nao
 
Unataka kumuacha?
Si utegue mitego yako!!!!

Na kwa maelezo yako hata sioni kama unataka kumuacha huyo hawara wako. (kama hii mada ni ya kweli)
 
Kwanza mimi nikupe HONGERA kwa kukiri bayana kuwa unatumia "dawa" kumshika huyo baba. Mara nyingi tumelisema hili kwa sauti kubwa tukiwaasa watu walio kwenye ndoa wasiendekeze mechi za nje kwani wanaweza kulishwa visivyoliwa. Lakini wengi wetu "kwa unafiki mkubwa" tukasema mapenzi hayana dawa. Mimi siwezi kukulaumu kwa ulichofanya kwani wewe ni matokeo ya jamii. Ukiwa na jamii ambayo ujinga umetamalaki na wanaamini mafanikio huletwa kwa miujiza matokeo yake ndio hayo.

Usipoenda kwa waganga basi utaenda "kuombewa" au utafanyiwa "kisomo". USHAURI WANGU ACHANA NA HUYO HS, mapenzi ni zaidi ya kuchukua "dudu" na kuingiza,hilo ni hitimisho. Mapenzi ni kujaliana, kufarijiana, kutiana moyo na mwisho wa yote ni kusimama pmj kuzikabiri "dhoruba". Hivi ukiambiwa unahitaji tiba yenye gharama ya milioni mbili huyo HS ataweza kukusaidia. Kwenye maandiko Kuna sehemu imeandikwa "hekima ya maskini ni bure".
 
Muitalia katoa dola feki naye kaachiwa gono huku arusha tungesema dolari fekiro ...gonorhea full!!
 
Chinene

Natamka kupata aibu ya Mwaka kwa wote wanakao tumia Ushirikina Katika maisha yao....
Laana ikawe kwao na vizazi vyao wote....ardhi Jua Mwezi Nyota na anga vikawe mashahidi wala visiwaonee huruma pia nasindikizia Zaburi ya 109.......Uweke mtu mkorofi juu yake, Mshitaki asimame mkono wake wa kuume.

Katika kuhukumiwa ataonekana hana haki, Na sala yake itadhaniwa kuwa ni dhambi. Siku zake na ziwe chache, Usimamizi wake na atwae mtu mwingine. Wanawe na wawe yatima, Na mkewe na awe mjane.

Kutanga na watange wanawe na kuomba, Watafute chakula mbali na mahame yao. Mdai na anase vitu vyote alivyo navyo, Wageni na wateke mapato ya kazi yake. Asiwe na mtu wa kumfanyia fadhili, Wala mtu wa kuwahurumia yatima wake. Wazao wake waangamizwe, Jina lao likafutwe katika kizazi cha pili.

Ziwe mbele za BWANA daima, Aliondoe kumbukumbu lao duniani. (ZAB. 109:6-13, 15 SUV)



[SUP]Walawi 19:31 [/SUP] "‘Msiwaendee wenye kuwasiliana na pepo, wala msitafute shauri la wajuzi wa kubashiri matukio, ili kutiwa unajisi nao. Mimi ni Yehova Mungu wenu.

[SUP]Kutoka 22:18 [/SUP] "Usimhifadhi hai mwanamke mlozi.

[SUP]Walawi 20:27 [/SUP] "‘Naye mwanamume au mwanamke atakayekuwa na roho ya kuwasiliana na pepo au roho ya kubashiri, lazima wauawe. Watawapiga hao kwa mawe na kuwaua. Damu yao wenyewe iko juu yao.'"

[SUP]Kumbu Kumbu La Torati 18:9 [/SUP] "Utakapokuwa umeingia katika nchi ambayo Yehova Mungu wako anakupa wewe, usijifunze kufanya kulingana na machukizo ya mataifa hayo. [SUP]10 [/SUP] Asipatikane ndani yako yeyote anayempitisha mwana wake au binti yake katikati ya moto, yeyote anayefanya uaguzi, mwenye kufanya uchawi au yeyote anayetafuta ishara za bahati au mlozi, [SUP]11 [/SUP] au anayefunga wengine kwa kuwatakia maovu au yeyote anayetafuta shauri kwa mwenye kuwasiliana na pepo au mjuzi wa kubashiri matukio au yeyote anayeuliza habari kutoka kwa wafu. [SUP]12 [/SUP] Kwa maana kila mtu anayefanya mambo hayo ni chukizo kwa Yehova, na kwa sababu ya machukizo hayo, Yehova Mungu wako anawafukuza kutoka mbele yako.

Walawi 20:6 "‘Nayo nafsi inayowaendea wenye kuwasiliana na pepo na wajuzi wa kubashiri matukio ili kufanya uasherati nao, nitauweka uso wangu juu ya nafsi hiyo na kumkatilia mbali kutoka katikati ya watu wake.

Ufunuo 21:[SUP]8 [/SUP] Lakini kwa habari ya waoga na wale wasio na imani na wale wenye kuchukiza katika uchafu wao na wauaji na waasherati na wale wanaozoea kuwasiliana na pepo na waabudu-sanamu na waongo wote, fungu lao litakuwa ndani ya lile ziwa linalowaka moto na kiberiti. Hili linamaanisha kifo cha pili."

Ziko nyingi sana ila kwa leo inatosha.
Chagua kusuka au kunyoa
 
Last edited by a moderator:
Kama ni kweli basi na yeye atakua katumia nguvu za giza ndio maana unashindwa kujua umuache au la!
Kwaiyo nyote mmepumbazana
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom