Naombeni ushauri wa kumuacha mume wa mtu

Naombeni ushauri wa kumuacha mume wa mtu

lakini jamani watu wengi wataunguzwa na mkaa wa mawe siku za mwisho. sipo hapa kuhukumu ila imeniuma kwa kweli maana wahanga wa hii kitu wako wengi. Unakuwa na mume wako mnaelewana vzr alafu anakuja kidudu mtu kuja kuharibu paradiso yenu huku yeye akifurahia.
Sio kuwa nina hukumu narudia tena, ila jaman fikirieni ingekuwa ni upande wako wewe mfanya unafanyiwa hivyo ungejisikiaje? jaribu kuvaa viatu vya mke wake na very faster chukua hatua.

Barikiwa.
 
avatar151814_5.gif
 
Nawaza labda shiringi yetu itakuwa juu TUKITUMIA NGUVU ZA GIZA mhmmmm wacha nisubiri usiku uingie nione matokeo ya aya mambo
 
Baadhi ya watanzania ni watumwa wa uchawi na ushirikina. Hii nayo ni sababu tosha kwa nini nchi haina maendeleo. Hasa nyie wakike, acheni ushirikina.

Wanaume ndo wanaongoza kwa utajiri wa ushirikina,wanawake ushirikina kwny mapenzi!
Kwahiyo ni both !!!
 
Haya ni maajabu,nina imagine ni wangapi wametekwa kwa njia hii. Sijui kwa nini wengi wetu tunafikiri pesa ni kila kitu.

Jinsi ulivyomloga Mme wa mtu ili upate pesa ndo jinsi handsome pia alivyokuloga unampelekea hela uliyomchuna mzee wa watu,maana kwa akili ya kawaida boyfriend gani anayekupenda anajua unaliwa naye anachukulia poa!
 
Ngoja mkewe akusikie uone atakavyokugeuza ngedere, ukijua huu wenzio wanajua ule, shauri yako
 
''Nikiwa kazini nawaza sana lakini ndugu zangu na mama yangu wananipa moyo niendelee tu.''Nilitaka kukushauri ila kwa sentensi hiyo hapo juu naona nimeshindwa, wazungu wanasema ''It is a family thing''

I conquer
Ukioa family km hiyo utajuta,kuanzia mama wao ni uchawi tu
 
Ninaishi na mume wa mtu mwaka mmoja sasa na ananipa chochote ninachotaka na ananipenda sana na kunijali tatizo mimi natumia nguvu za giza kumpumbaza ili nimfaidi tu mpaka nitakapopata mchumba wa kunioa.

Nina rafiki wa kiume ambaye nilimweleza kila kitu na akakubali kuwa na mimi kwa hali yoyote ile na ananipenda sana nami nampenda maana hakika ni handsome wa nguvu ila tu uchumi haujakaa vizuri na huwa namsaidia shida ndogo ndogo maana nimetulia kwa mtu mwenye kila kitu yani namfananisha na Mungu wangu wa Duniani ila tatizo ni moja tu.

Huyu mume wa mtu kanizidi umri na huwa haniridhishi vizuri ila napretend tu ili aone nampenda sana na sina mwingine. Huyu handsome wangu ananifurahisha sana mpaka huwa naomba Mungu huyu mume asafiri niweze kuchepuka vizuri au wakati mwingine natumia siku ya Jumapili nikiaga naenda kwa ndugu, rafiki au salon, namalizana nae fasta fasta.

Nishaurini nifanyeje maana nikimpoteza handsome wangu nikabaki na huyu mzee yeye akizeeka mie nitakuwa bado mbichi sintaweza kutulia nyumbani. Sikutaka kubeba mimba haraka nikamwambie tule happy kwanza kumbe mimi nabuy time kuangalia muelekeo na kuisoma familia vizuri. Nikiwa kazini nawaza sana lakini ndugu zangu na mama yangu wananipa moyo niendelee tu.

Naombeni mnishauri maana naogopa kuja kujutia maamuzi yangu niko njia panda

Mkuu Valentina na MO11, wamekamilisha naungana nao + uchanganye na zako
 
Ninaishi na mume wa mtu mwaka mmoja sasa na ananipa chochote ninachotaka na ananipenda sana na kunijali tatizo mimi natumia nguvu za giza kumpumbaza ili nimfaidi tu mpaka nitakapopata mchumba wa kunioa.

Nina rafiki wa kiume ambaye nilimweleza kila kitu na akakubali kuwa na mimi kwa hali yoyote ile na ananipenda sana nami nampenda maana hakika ni handsome wa nguvu ila tu uchumi haujakaa vizuri na huwa namsaidia shida ndogo ndogo maana nimetulia kwa mtu mwenye kila kitu yani namfananisha na Mungu wangu wa Duniani ila tatizo ni moja tu.

Huyu mume wa mtu kanizidi umri na huwa haniridhishi vizuri ila napretend tu ili aone nampenda sana na sina mwingine. Huyu handsome wangu ananifurahisha sana mpaka huwa naomba Mungu huyu mume asafiri niweze kuchepuka vizuri au wakati mwingine natumia siku ya Jumapili nikiaga naenda kwa ndugu, rafiki au salon, namalizana nae fasta fasta.

Nishaurini nifanyeje maana nikimpoteza handsome wangu nikabaki na huyu mzee yeye akizeeka mie nitakuwa bado mbichi sintaweza kutulia nyumbani. Sikutaka kubeba mimba haraka nikamwambie tule happy kwanza kumbe mimi nabuy time kuangalia muelekeo na kuisoma familia vizuri. Nikiwa kazini nawaza sana lakini ndugu zangu na mama yangu wananipa moyo niendelee tu.

Naombeni mnishauri maana naogopa kuja kujutia maamuzi yangu niko njia panda

Goes around comes around... ndio atakavyofanywa handsome wako mkishaoana tena atakayemchukua hatapata huo usumbufu wa kwenda kwa mganga maana mganga ni wewe, huyo handsome atachepuka kwa uhuru na jeuri akikumbushia hili jambo unalolifanya sasa.

Kama mnapendana kweli na huyo kijana wako mwache baba wa watu... pesa zinatafutwa mama kama unaona anazo akili za kuwajibika mpandishe tu cheo maisha yaendelee.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom