Naombeni ushauri nina mtaji wa 50,000 (Shilingi elfu hamsini)

Naombeni ushauri nina mtaji wa 50,000 (Shilingi elfu hamsini)

Joined
Nov 10, 2024
Posts
14
Reaction score
55
Samahani wakubwa nimeuza vitu vyangu kadhaa nimepata Shilingi elfu hamsini,
nahitaji hii Hela isipotee maana sijui nitapata lini Tena.

Naombeni wazo la shughuli ya kufanya Kwa kutumia kiasi hiki Cha Pesa na nipate faida.

Niweze kuweka akiba ya 2,500 Kila siku

Jinsia mwanaume miaka 28 Dar es salaam
Natanguliza shukrani za dhati Kwa maoni mtakayotoa
 
Samahani wakubwa nimeuza vitu vyangu kadhaa nimepata Shilingi elfu hamsini,
nahitaji hii Hela isipotee maana sijui nitapata lini Tena.

Naombeni wazo la shughuli ya kufanya Kwa kutumia kiasi hiki Cha Pesa na nipate faida.

Niweze kuweka akiba ya 2,500 Kila siku

Jinsia mwanaume miaka 28 Natanguliza shukrani za dhati Kwa maoni mtakayotoa
Ushauri sina ila jina lako limenifurahisha.

Cracking Up Lol GIF by BrownSugarApp.gif
 
Nunua mitetea miwili na jogoo mmoja wa saizi ya kati fuga, watage halafu wataamishie , weka mayai 15 kwa 15 kwa kila mtetea , watoto utakaowapata wafuge
Loooh,hiyo alfu hamsinj si itaisha kula yeye na kuku,inabidi apate ya kumuingizia pesa sio kuwekA, hao kuku Kuna kuumwa,kama huko uswahilini wanaiba🥹
 
Back
Top Bottom