Naombeni ushauri nimepata mrembo anadai nimpe milioni 6 kabla ya kumfanya chochote!


nyegere86

nyegere86

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2016
Messages
1,831
Likes
2,703
Points
280
Age
32
nyegere86

nyegere86

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2016
1,831 2,703 280
Kama kamaliza udom mwaka jana, mmasai kama ulivyomuelezea huyo nimeshamgonga. Njoo nikupe technique niliyotumia kumla
 
titimunda

titimunda

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2014
Messages
6,904
Likes
8,059
Points
280
titimunda

titimunda

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2014
6,904 8,059 280
Suckas are born eeerday
 
kizito2009

kizito2009

Member
Joined
Jan 6, 2010
Messages
90
Likes
96
Points
25
kizito2009

kizito2009

Member
Joined Jan 6, 2010
90 96 25
Wakuu ukistaajabu ya bashiru na Membe utayaona ya mabinti Wa Arusha

Nilikutana na binti mmoja mzuri kupita kiasi, binti Huyo ni mmasai Wa Arusha na amemaliza degree UDOM mwaka Jana,

Nilijenga mazoea nae ya kiukaribu zaidi na mwisho Wa siku nikaamua nijirushe hewani nijaribu bahati yangu,

Baada tu ya kumwambia kuna ninempenda na nataka niwe nae kimahusiano , binti huyu bila hata aibu wala haya ya aina yoyote ananiambia eti kwanza nimpe milioni sita afanye biashara kwakua hali ya ajira imekua ngumu,

Binti mwenyewe sio siri ameumbika hata jokate hafui dafu
Mtoto huyo ameumbwa akaumbika kiukweli

Sasa nimemwambia ngoja nijifikirie ntakupa jibu
Wakuu nimewaza hapa nimekosa jibu la kumpa maana hela aliyoniambia ni kubwa tena ukizingatia naweza kumpa halafu akaingia mitini
Anadai kwanza nimpe milioni sita ndipo nitaweza kumfanya chochote nitakacho ikiwezekana hata kumuoa

Wakuu naombeni ushauri nifanyeje?
Mwambie akamwambie baba ake ampe
 
ze-dudu

ze-dudu

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
8,691
Likes
7,759
Points
280
ze-dudu

ze-dudu

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
8,691 7,759 280
Wakuu ukistaajabu ya bashiru na Membe utayaona ya mabinti Wa Arusha

Nilikutana na binti mmoja mzuri kupita kiasi, binti Huyo ni mmasai Wa Arusha na amemaliza degree UDOM mwaka Jana,

Nilijenga mazoea nae ya kiukaribu zaidi na mwisho Wa siku nikaamua nijirushe hewani nijaribu bahati yangu,

Baada tu ya kumwambia kuna ninempenda na nataka niwe nae kimahusiano , binti huyu bila hata aibu wala haya ya aina yoyote ananiambia eti kwanza nimpe milioni sita afanye biashara kwakua hali ya ajira imekua ngumu,

Binti mwenyewe sio siri ameumbika hata jokate hafui dafu
Mtoto huyo ameumbwa akaumbika kiukweli

Sasa nimemwambia ngoja nijifikirie ntakupa jibu
Wakuu nimewaza hapa nimekosa jibu la kumpa maana hela aliyoniambia ni kubwa tena ukizingatia naweza kumpa halafu akaingia mitini
Anadai kwanza nimpe milioni sita ndipo nitaweza kumfanya chochote nitakacho ikiwezekana hata kumuoa

Wakuu naombeni ushauri nifanyeje?
Mpe ila make sure matundu yote umeyatoboa
 
chizcom

chizcom

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2016
Messages
1,624
Likes
1,333
Points
280
chizcom

chizcom

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2016
1,624 1,333 280
Wakuu ukistaajabu ya bashiru na Membe utayaona ya mabinti Wa Arusha

Nilikutana na binti mmoja mzuri kupita kiasi, binti Huyo ni mmasai Wa Arusha na amemaliza degree UDOM mwaka Jana,

Nilijenga mazoea nae ya kiukaribu zaidi na mwisho Wa siku nikaamua nijirushe hewani nijaribu bahati yangu,

Baada tu ya kumwambia kuna ninempenda na nataka niwe nae kimahusiano , binti huyu bila hata aibu wala haya ya aina yoyote ananiambia eti kwanza nimpe milioni sita afanye biashara kwakua hali ya ajira imekua ngumu,

Binti mwenyewe sio siri ameumbika hata jokate hafui dafu
Mtoto huyo ameumbwa akaumbika kiukweli

Sasa nimemwambia ngoja nijifikirie ntakupa jibu
Wakuu nimewaza hapa nimekosa jibu la kumpa maana hela aliyoniambia ni kubwa tena ukizingatia naweza kumpa halafu akaingia mitini
Anadai kwanza nimpe milioni sita ndipo nitaweza kumfanya chochote nitakacho ikiwezekana hata kumuoa

Wakuu naombeni ushauri nifanyeje?
ukimpa utafanikiwa,ukimpa utatajirika,ina tanzanite,ina korosho ya serekali,ina mafuta yaliyopanda bei,ina TRA msamaa wa kodi
🧐 kuna watoto wazuri mpaka mtu anaomba umuoe kwa msahafu au bibilia tu.mungu hawaongoze
 
Omary Ndama

Omary Ndama

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2017
Messages
2,628
Likes
2,732
Points
280
Omary Ndama

Omary Ndama

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2017
2,628 2,732 280
JIZI Hilo.....piga sound Mkuu mpaka aingie kingi, tupia 4 zakushiba tembea....usijenge kibanda...inawezekana ndo wale alowazungimzia lecturer Visencia Shule....
 
muafi

muafi

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2015
Messages
862
Likes
1,579
Points
180
muafi

muafi

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2015
862 1,579 180
Eti mil 6 huo uchi wake ni ATM au? Acheni kuanzisha thread zinazotokana na stress za kufulia
Mkuu kama umefulia ni wewe kivyako
We are not the same
 
culture gal

culture gal

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2017
Messages
5,303
Likes
8,589
Points
280
culture gal

culture gal

JF-Expert Member
Joined May 24, 2017
5,303 8,589 280
Shida ni kwamba nimeshaoa mi nlitaka awe mchepuko tuu
Ooh basi ni halali kukuomba milion sita, yaan wewe umtumie kwa matumizi yako binafsi wakati una mwanamke ndani yeye apoteze future yake kwa ajili yako... mpe hela afanye biashara.
 
13 mega pixel

13 mega pixel

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2013
Messages
4,844
Likes
5,094
Points
280
13 mega pixel

13 mega pixel

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2013
4,844 5,094 280
Ha ha ha, kuna mmoja alijifanya mjuaji akaliwa kwanza afu ye ndio akakopesha, wanaume wa dar ni vichwa sana, hilo wazo alitakiwa alililetewakati ushamkamua kimoja cha nguvu ndio aongee pumba kama izo
 
Dharra

Dharra

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2017
Messages
989
Likes
1,309
Points
180
Dharra

Dharra

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2017
989 1,309 180
Kwani pesa na Mwanamke bora nini?
 
N

NONIYANG'WAKA

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2013
Messages
718
Likes
795
Points
180
N

NONIYANG'WAKA

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2013
718 795 180
kwa 6,000,000 ÷ 5000=1200

kwa hiyo hela utagonga Malaya 1200.

miaka minne unakula dem mpya kila siku
 
Barn

Barn

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2017
Messages
1,312
Likes
1,277
Points
280
Barn

Barn

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2017
1,312 1,277 280
Kwa iyo unataka uwekeze million 6 kwenye papuchi? Huna mambo mengine ya kufanya?
 

Forum statistics

Threads 1,238,930
Members 476,277
Posts 29,337,199