Naombeni ushauri nimepata mrembo anadai nimpe milioni 6 kabla ya kumfanya chochote!


muafi

muafi

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2015
Messages
862
Likes
1,578
Points
180
muafi

muafi

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2015
862 1,578 180
Wakuu ukistaajabu ya bashiru na Membe utayaona ya mabinti Wa Arusha

Nilikutana na binti mmoja mzuri kupita kiasi, binti Huyo ni mmasai Wa Arusha na amemaliza degree UDOM mwaka Jana,

Nilijenga mazoea nae ya kiukaribu zaidi na mwisho Wa siku nikaamua nijirushe hewani nijaribu bahati yangu,

Baada tu ya kumwambia kuna ninempenda na nataka niwe nae kimahusiano , binti huyu bila hata aibu wala haya ya aina yoyote ananiambia eti kwanza nimpe milioni sita afanye biashara kwakua hali ya ajira imekua ngumu,

Binti mwenyewe sio siri ameumbika hata jokate hafui dafu
Mtoto huyo ameumbwa akaumbika kiukweli

Sasa nimemwambia ngoja nijifikirie ntakupa jibu
Wakuu nimewaza hapa nimekosa jibu la kumpa maana hela aliyoniambia ni kubwa tena ukizingatia naweza kumpa halafu akaingia mitini
Anadai kwanza nimpe milioni sita ndipo nitaweza kumfanya chochote nitakacho ikiwezekana hata kumuoa

Wakuu naombeni ushauri nifanyeje?
 
Shana Chuma

Shana Chuma

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2016
Messages
2,051
Likes
1,987
Points
280
Shana Chuma

Shana Chuma

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2016
2,051 1,987 280
Kama unayo mpe
 
J putin

J putin

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2018
Messages
788
Likes
707
Points
180
J putin

J putin

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2018
788 707 180
Ongea naye vizuri na ikiwezekana nendeni hata mahakamni ili atakopogeuka ela zako akurudishie lazima tujiongeze wanaume kwa hawa viumbe
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
31,126
Likes
12,140
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
31,126 12,140 280
Wakuu ukistaajabu ya bashiru na Membe utayaona ya mabinti Wa Arusha

Nilikutana na binti mmoja mzuri kupita kiasi, binti Huyo ni mmasai Wa Arusha na amemaliza degree UDOM mwaka Jana,

Nilijenga mazoea nae ya kiukaribu zaidi na mwisho Wa siku nikaamua nijirushe hewani nijaribu bahati yangu,

Baada tu ya kumwambia kuna ninempenda na nataka niwe nae kimahusiano , binti huyu bila hata aibu wala haya ya aina yoyote ananiambia eti kwanza nimpe milioni sita afanye biashara kwakua hali ya ajira imekua ngumu,

Binti mwenyewe sio siri ameumbika hata jokate hafui dafu
Sasa nimemwambia ngoja nijifikirie ntakupa jibu
Wakuu nimewaza hapa nimekosa jibu la kumpa maana hela aliyoniambia ni kubwa tena ukizingatia naweza kumpa halafu akaingia mitini
Anadai kwanza nimpe milioni sita ndipo nitaweza kumfanya chochote nitakacho ikiwezekana hata kumuoa

Wakuu naombeni ushauri nifanyeje?
Mpe tu mkuu......
 
Tairus

Tairus

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2013
Messages
475
Likes
326
Points
80
Tairus

Tairus

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2013
475 326 80
Kuna wenzio 10 nao wanatafuta iyo 6m warudi maana wamekimbia mda sana.
 
muafi

muafi

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2015
Messages
862
Likes
1,578
Points
180
muafi

muafi

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2015
862 1,578 180
Ongea naye vizuri na ikiwezekana nendeni hata mahakamni ili atakopogeuka ela zako akurudishie lazima tujiongeze wanaume kwa hawa viumbe
Wazo zuri sana shida ni hapo pa mahakamani hayo sasa yatakua si mapenzi ni mauziano
 

Forum statistics

Threads 1,238,882
Members 476,223
Posts 29,335,359