Naombeni ushauri nimepata mrembo anadai nimpe milioni 6 kabla ya kumfanya chochote!


Uta Uta

Uta Uta

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2016
Messages
2,659
Likes
6,271
Points
280
Uta Uta

Uta Uta

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2016
2,659 6,271 280
nenda uka bargain nae vizuri inaweza pungua
 
flulanga

flulanga

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2016
Messages
1,733
Likes
1,741
Points
280
Age
24
flulanga

flulanga

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2016
1,733 1,741 280
Amekuoana nazo ndiomana kakuomba
 
Kubwalijalo

Kubwalijalo

Member
Joined
Oct 5, 2018
Messages
70
Likes
45
Points
25
Kubwalijalo

Kubwalijalo

Member
Joined Oct 5, 2018
70 45 25
Wakuu ukistaajabu ya bashiru na Membe utayaona ya mabinti Wa Arusha

Nilikutana na binti mmoja mzuri kupita kiasi, binti Huyo ni mmasai Wa Arusha na amemaliza degree UDOM mwaka Jana,

Nilijenga mazoea nae ya kiukaribu zaidi na mwisho Wa siku nikaamua nijirushe hewani nijaribu bahati yangu,

Baada tu ya kumwambia kuna ninempenda na nataka niwe nae kimahusiano , binti huyu bila hata aibu wala haya ya aina yoyote ananiambia eti kwanza nimpe milioni sita afanye biashara kwakua hali ya ajira imekua ngumu,

Binti mwenyewe sio siri ameumbika hata jokate hafui dafu
Mtoto huyo ameumbwa akaumbika kiukweli

Sasa nimemwambia ngoja nijifikirie ntakupa jibu
Wakuu nimewaza hapa nimekosa jibu la kumpa maana hela aliyoniambia ni kubwa tena ukizingatia naweza kumpa halafu akaingia mitini
Anadai kwanza nimpe milioni sita ndipo nitaweza kumfanya chochote nitakacho ikiwezekana hata kumuoa

Wakuu naombeni ushauri nifanyeje?
Unatumia mtandao gani kati ya hiyo hapo ili nikutumie pesa japo nusu yake yahizo alizotaka umpatie. > tiGO pesa au M-pesa au Aitel Money......
 
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
101,042
Likes
287,254
Points
280
Shunie

Shunie

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
101,042 287,254 280
Hahahhaha
Ukomeee na ufisi wako
 
mshipa

mshipa

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2015
Messages
7,994
Likes
13,260
Points
280
mshipa

mshipa

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2015
7,994 13,260 280
Mwambie akupunguzie kidogo aisee
 
zed B

zed B

Senior Member
Joined
Jul 12, 2018
Messages
129
Likes
105
Points
60
zed B

zed B

Senior Member
Joined Jul 12, 2018
129 105 60
Ahahahaha we jamaa unatuchora siyo! Kama Hela pakupeleka huna Mpe.

Ila ngoja..

Mkuu fuata akili usifuate matamanio utapotezwa
 
blackcornshman

blackcornshman

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2016
Messages
1,162
Likes
919
Points
280
blackcornshman

blackcornshman

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2016
1,162 919 280
Amekupiga kibuti indirect afu bado unajisumbua,milioni sita haiombwi kirahisirahisi hivyo,kama anajua unazo na umependa utajengewa mazingira ka unayo utatoa bila wasiwasi.
 
U

Ubezea

JF-Expert Member
Joined
Jan 21, 2018
Messages
615
Likes
323
Points
80
U

Ubezea

JF-Expert Member
Joined Jan 21, 2018
615 323 80
Wakuu ukistaajabu ya bashiru na Membe utayaona ya mabinti Wa Arusha

Nilikutana na binti mmoja mzuri kupita kiasi, binti Huyo ni mmasai Wa Arusha na amemaliza degree UDOM mwaka Jana,

Nilijenga mazoea nae ya kiukaribu zaidi na mwisho Wa siku nikaamua nijirushe hewani nijaribu bahati yangu,

Baada tu ya kumwambia kuna ninempenda na nataka niwe nae kimahusiano , binti huyu bila hata aibu wala haya ya aina yoyote ananiambia eti kwanza nimpe milioni sita afanye biashara kwakua hali ya ajira imekua ngumu,

Binti mwenyewe sio siri ameumbika hata jokate hafui dafu
Mtoto huyo ameumbwa akaumbika kiukweli

Sasa nimemwambia ngoja nijifikirie ntakupa jibu
Wakuu nimewaza hapa nimekosa jibu la kumpa maana hela aliyoniambia ni kubwa tena ukizingatia naweza kumpa halafu akaingia mitini
Anadai kwanza nimpe milioni sita ndipo nitaweza kumfanya chochote nitakacho ikiwezekana hata kumuoa

Wakuu naombeni ushauri nifanyeje?
Tafuta hela ukamto.be huyo mtoto
 
cmoney

cmoney

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2011
Messages
1,731
Likes
1,550
Points
280
cmoney

cmoney

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2011
1,731 1,550 280
Kitendo tu cha kuombwa ela yote hiyo ushaonekana boya...mara ya mwisho umempa mamako kiasi gani.?mi nmetoka piga chini dem anatako kama wema sepetu kiasi baada ya kugonga anataka nimpe ela ya kujazia gesi..
 
Mzigua90

Mzigua90

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2014
Messages
29,627
Likes
63,087
Points
280
Mzigua90

Mzigua90

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2014
29,627 63,087 280
Achana nae huyo. Nipe mimi nusu yake tufanye maisha
 
Nkolandoto

Nkolandoto

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2016
Messages
2,516
Likes
2,078
Points
280
Age
38
Nkolandoto

Nkolandoto

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2016
2,516 2,078 280
Wahadhiri walishajiliaa weeeee makapi yamebaki gharamia tu gharasa
 
pem

pem

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2016
Messages
650
Likes
536
Points
180
pem

pem

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2016
650 536 180
Shida ni kwamba nimeshaoa mi nlitaka awe mchepuko tuu
Hizo milioni sita zitafute kwa udi na uvumba na kwa maarifa mengi sana huku ukiweka akilini umbo lake halafu ukishapata nenda moja kwa moja kampe MKE WAKO ..mfungulie biashara mkeo au muende kununua kiwanja muwekeze. ..."unachokililia" hata mkeo anacho ndo mana ukamuoa.
 
Nas Jr

Nas Jr

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2018
Messages
1,989
Likes
1,247
Points
280
Nas Jr

Nas Jr

JF-Expert Member
Joined May 15, 2018
1,989 1,247 280
Anadai kwanza nimpe milioni sita ndipo nitaweza kumfanya chochote nitakacho ikiwezekana hata kumuoa
Mahari inclusive au exclusive.??? hio 6m unayo??

Mwambie aache kitonGa, atoe papuchi apewe hela mambo unatoa pesa afu ukute kiuno kimekaza kama Bawaba ya Kitanda
 

Forum statistics

Threads 1,238,930
Members 476,277
Posts 29,337,199