Naombeni ushauri nimepata mrembo anadai nimpe milioni 6 kabla ya kumfanya chochote!


muafi

muafi

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2015
Messages
862
Likes
1,579
Points
180
muafi

muafi

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2015
862 1,579 180
Mahari inclusive au exclusive.??? hio 6m unayo??

Mwambie aache kitonGa, atoe papuchi apewe hela mambo unatoa pesa afu ukute kiuno kimekaza kama Bawaba ya Kitanda
Ohoooooo
 
Aragorn son of Arathorn

Aragorn son of Arathorn

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
757
Likes
681
Points
180
Aragorn son of Arathorn

Aragorn son of Arathorn

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
757 681 180
Mbona kazi rahisi, unamwambia kwamba utampa hiyo hela tena kwa mchanganuo inayoeleweka, ikibidi kaa naye chini mpige hesabu za mradi. Na mwelezee tu anahitaji aanze na hela ndogo kama 1m. Then unakula papuchi unampa elfu ishirini ya uber. Unamwacha na wazo la biashara.
Kuna demu nilimfanyia hivyo Ila alipogundua kwamba kaingizwa mjini ilibidi acheke tu na kuniita Mimi mjanja.
 
deki

deki

Member
Joined
Sep 6, 2018
Messages
52
Likes
26
Points
25
deki

deki

Member
Joined Sep 6, 2018
52 26 25
Wakuu ukistaajabu ya bashiru na Membe utayaona ya mabinti Wa Arusha

Nilikutana na binti mmoja mzuri kupita kiasi, binti Huyo ni mmasai Wa Arusha na amemaliza degree UDOM mwaka Jana,

Nilijenga mazoea nae ya kiukaribu zaidi na mwisho Wa siku nikaamua nijirushe hewani nijaribu bahati yangu,

Baada tu ya kumwambia kuna ninempenda na nataka niwe nae kimahusiano , binti huyu bila hata aibu wala haya ya aina yoyote ananiambia eti kwanza nimpe milioni sita afanye biashara kwakua hali ya ajira imekua ngumu,

Binti mwenyewe sio siri ameumbika hata jokate hafui dafu
Mtoto huyo ameumbwa akaumbika kiukweli

Sasa nimemwambia ngoja nijifikirie ntakupa jibu
Wakuu nimewaza hapa nimekosa jibu la kumpa maana hela aliyoniambia ni kubwa tena ukizingatia naweza kumpa halafu akaingia mitini
Anadai kwanza nimpe milioni sita ndipo nitaweza kumfanya chochote nitakacho ikiwezekana hata kumuoa

Wakuu naombeni ushauri nifanyeje?
Du!mzee baba ndo unaanza kutongoza?toa siumependa nenda hata benki kakope umpe,we ndo wamuona mm ndo alikuwa dem wangu chuo nilikuwa nala bure namhonga matilio,yeye ananipa pesa
 
Cole Williams

Cole Williams

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2016
Messages
26,381
Likes
155,840
Points
280
Cole Williams

Cole Williams

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2016
26,381 155,840 280
Wakuu ukistaajabu ya bashiru na Membe utayaona ya mabinti Wa Arusha

Nilikutana na binti mmoja mzuri kupita kiasi, binti Huyo ni mmasai Wa Arusha na amemaliza degree UDOM mwaka Jana,

Nilijenga mazoea nae ya kiukaribu zaidi na mwisho Wa siku nikaamua nijirushe hewani nijaribu bahati yangu,

Baada tu ya kumwambia kuna ninempenda na nataka niwe nae kimahusiano , binti huyu bila hata aibu wala haya ya aina yoyote ananiambia eti kwanza nimpe milioni sita afanye biashara kwakua hali ya ajira imekua ngumu,

Binti mwenyewe sio siri ameumbika hata jokate hafui dafu
Mtoto huyo ameumbwa akaumbika kiukweli

Sasa nimemwambia ngoja nijifikirie ntakupa jibu
Wakuu nimewaza hapa nimekosa jibu la kumpa maana hela aliyoniambia ni kubwa tena ukizingatia naweza kumpa halafu akaingia mitini
Anadai kwanza nimpe milioni sita ndipo nitaweza kumfanya chochote nitakacho ikiwezekana hata kumuoa

Wakuu naombeni ushauri nifanyeje?
Hivi wanaume wenzangu kwani ni lazima au ni sheria kila mwanamke unae kutana nae umtongoze muda mwingine unakaza tu watu tuna miaka kibao hatujatongoza
Mpe milioni Sita yake sasa
 
natoka hapa

natoka hapa

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2014
Messages
7,109
Likes
9,634
Points
280
natoka hapa

natoka hapa

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2014
7,109 9,634 280
6 M?

Mpe alafu unakua konk
 
L

Ligaba

Member
Joined
Oct 12, 2018
Messages
34
Likes
38
Points
25
L

Ligaba

Member
Joined Oct 12, 2018
34 38 25
Niulize mwenzako,
Kuna chuo kimoja nilikutana na demu mkali sana wa Kimasai. Kwa ujumla nimechafua makabila kibao iila nilikuwa sijawahi mega Masai. Basi nikaweka sharti lazima nimuingize katika List ya Konki.

Uwezi amini hawajui kukataa masai, ila wanapenda pesa ajabu ni sawa na huyo wako ila yeye alikuwa na kiwango vumilivu. Alinichuna na Papuchi hatoi kuna siku nilifika nae hadi logde kanikazia, na vile hisia hawana asikuambie mtu.

Ilifikia wakati mm nilichoka kufuatilia K kama vile natafuta kazi. Looh kuna siku akanitafuta mwenyewe , sasa hivi alikuwa mpole na yuko tayari nikapige pisto. Kufika huko nilichokiona hadi leo nimeapa sito mla masai tena ktk maisha yangu. Kwanza wanakeketwa ( hisia 0), pili matendo zero japo ni wauzaji ws shanga za kiunoni hawajui chchote.

Nasaha yangu huyo ni mchunaji na anaweza akakupiga pesa kwa bao moja tu.
 
Khan

Khan

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2012
Messages
4,050
Likes
4,074
Points
280
Khan

Khan

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2012
4,050 4,074 280
Hiyo pesa mpe ila moyo wako usimpe..
 
The only

The only

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2011
Messages
3,197
Likes
2,584
Points
280
The only

The only

JF-Expert Member
Joined May 19, 2011
3,197 2,584 280
Kaniambia Kuna boya atamuhonga mil 6 kumbe ndo wewe ,mpe tukaile bondeni kwa mandela
 
dyuteromaikota

dyuteromaikota

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2013
Messages
3,871
Likes
3,226
Points
280
dyuteromaikota

dyuteromaikota

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2013
3,871 3,226 280
Mwambie black n white hamna malaya mwenye thamani hiyo
 
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2017
Messages
1,840
Likes
1,524
Points
280
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2017
1,840 1,524 280
kanunue kiwanja utafarijika ukiwa unakiona,kuliko kuwekeza kwa mtu atakayekuja kuwa nyoka hapo baadaye
 
M

Masinki Nyansarari

Member
Joined
Nov 24, 2018
Messages
27
Likes
30
Points
15
M

Masinki Nyansarari

Member
Joined Nov 24, 2018
27 30 15
Hahahaha nimesoma story yako nilipofikia kwenye paragraph ya binti wa Udom imenibid nikucheke sana tena sana duuuuuh kwa uchafu ule nilioona pale Dodoma wa mwanga baa,Cda hahahaha pole.
Hiyo hela mtumie Mama yako chap kwa haraka upate baraka au nenda kapeleke kanisan/msikitin
 
theCriticalOne

theCriticalOne

Senior Member
Joined
Sep 6, 2016
Messages
163
Likes
201
Points
60
Age
28
theCriticalOne

theCriticalOne

Senior Member
Joined Sep 6, 2016
163 201 60
Ushauri wangu:

Kabla hujampa hiyo hela, Piga nyeto bao mbili kwanza... Pumzika, kunywa maji ya kutosha .

Kama bado hujafanya maamuzi ya kumpa au kutompa, Piga nyeto bao lingine tena. Pumzika. Kama baada ya hapo bado nafsi yako inakwambia umpe, mpigie simu akupe akaunti namba, kisha kamwekee mzigo benki.

Ukiwa unarudi nyumbani, nunua taulo kubwa la kudekia machozi, maana ninao uhakika macho yatatoa mafuriko baadae.
 
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
5,226
Likes
5,464
Points
280
Age
41
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
5,226 5,464 280
Ukimpa hunaa akili...Maana utakuwa umenunua pussy kwa mil 6 usawa huu mzee???Ufalaa wako ni kiwango cha masters
 
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
5,226
Likes
5,464
Points
280
Age
41
rikiboy

rikiboy

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
5,226 5,464 280
Ushauri wangu:

Kabla hujampa hiyo hela, Piga nyeto bao mbili kwanza... Pumzika, kunywa maji ya kutosha .

Kama bado hujafanya maamuzi ya kumpa au kutompa, Piga nyeto bao lingine tena. Pumzika. Kama baada ya hapo bado nafsi yako inakwambia umpe, mpigie simu akupe akaunti namba, kisha kamwekee mzigo benki.

Ukiwa unarudi nyumbani, nunua taulo kubwa la kudekia machozi, maana ninao uhakika macho yatatoa mafuriko baadae.
Wanaume Genye huwa zinatuendesha sanaa aisee...!! Hapo anapaparikaa kisa nyampuu.. alafu atoe mil 6 aende akutee ni bwawaa linapwerepwetaaa.... Pumbafuuu kabisaaa
 

Forum statistics

Threads 1,238,934
Members 476,277
Posts 29,337,301