Patience123
JF-Expert Member
- Mar 10, 2013
- 5,092
- 8,788
Mweeeeee..!!!What you need to know is before you get romantic involved with a men make sure you Know everything there is to know about him
Mweeeeee..!!!What you need to know is before you get romantic involved with a men make sure you Know everything there is to know about him
Kwani kuna mahala kasema atamuowa? Si wanagegedana tu halafu basi?mrembo mtu ameshakwambia ameoa bado tu unataka kuwa naye??
Labda kama dini yenu inaruhusu
Keshakugegeda?Duh....kilio cha wengi hichoooo Me kaniganda Sielewi namuachaje
[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] hapana badooooooKeshakugegeda?
Huyu anayeitwa "mume wa mtu" ajiheshimu kwanza ndipo atakapoheshimiwa.Mume wa MTU aheshimiwe! asiguswe! aachwe! hata kama anataka, asikubaliwe kwa msingi wa "ndoa na iheshimiwe na watu wote na malazi yawe safi"
Unayemuhesabia kuwa kakuganda lazima awe amekugegeda... huyo bado anakufukuzia[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15] hapana badoooooo
Mweeeeee..!!!
Nimekipenda kingereza chako.vipi kwani
Kama dini inakuruhusu kuwa mke Wa PILI. Kila ukiletewa Wa tatu na Wa NNE usije humu kuomba ushauri.Nina mtu nampenda sana. Na yeye amenihakikishia ananipenda lakini yeye ana mke na siku alioniambia ananipenda alinambia kuwa yeye ameoa.
Sasa nifanye nini?
Naombeni ushauri wenu.
Nenda kamuombe mke wake ushauri atakacho kuambia kifate dadaNina mtu nampenda sana. Na yeye amenihakikishia ananipenda lakini yeye ana mke na siku alioniambia ananipenda alinambia kuwa yeye ameoa.
Sasa nifanye nini?
Naombeni ushauri wenu.
Wewe bado ni binti mdogo sana na sidhani kama una upeo wa kutambua maana halisi ya "mapenzi". Ni vigumu sana kutambua mtu aliyekupenda kwa dhati na anayekutamani. Ila bora mara 100 huyo aliyekufuata na kukueleza ukweli kwamba ameoa ila anakupenda kuliko hawa vijana wa leo ambao wako single ila wana mahusiano kibao. If you asked me, you are 10 times safer with a married man who's honest about his status than being in a relationship with a single man who's free to mingle and date with anyone sababu no one is holding him responsible for his actions. Na kama ulivyosema una miaka 18 tu so kwa umri huo hautafuti ndoa, bado wewe mdogo, maliza masomo yako, tafuta kazi yako, live your life and in the long run utakutana na kijana ambaye mnaweza mkakaa chini na kupanga mipango ya ndoa.
Have mercy on us please! Spare us a little bit, at least for our family sake! Nikisikia wanaume wanawindwa naogopa ati! Maana najiuliza itakuwaje nikinaswa!Huyu anayeitwa "mume wa mtu" ajiheshimu kwanza ndipo atakapoheshimiwa.
Wanawake wengi kwa sasa ni "hunters" na wanaotafutwa kwa sasa ni hao unaosema "wasiguswe"
Kabla hata hajajilengesha keshadakwa.
Kila mmoja ajiheshimu ndipo ataheshimiwa.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]kwendraaaaaaaaaaaaUnayemuhesabia kuwa kakuganda lazima awe amekugegeda... huyo bado anakufukuzia
Sikwendriii wala nini... we subiri ugegedwe ndo uje na malalamiko ya kugandwa....[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]kwendraaaaaaaaaaaa
Nishampa Tamu hakomi anasema anataka mke wa pili nifanyajee sasa....[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]chezea ulimbo weweSikwendriii wala nini... we subiri ugegedwe ndo uje na malalamiko ya kugandwa....
AHahahahahaahha hapo sawa.. kweli anakuganda... ulimbo mtamu shemejiii... Mwenyewe hapa nimesisimkaNishampa Tamu hakomi anasema anataka mke wa pili nifanyajee sasa....[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]chezea ulimbo wewe
Sitaki maswali shemejiAHahahahahaahha hapo sawa.. kweli anakuganda... ulimbo mtamu shemejiii... Mwenyewe hapa nimesisimka
Kwani umempa mara ngapi shemeji?