Khantwe
JF-Expert Member
- Dec 20, 2012
- 61,980
- 127,443
LoveThen what?
LoveThen what?
Unapenda kaburi kumbe haya kifo chema tangulia kuzimu salama[emoji40] [emoji40]Nina mtu nampenda sana. Na yeye amenihakikishia ananipenda lakini yeye ana mke na siku alioniambia ananipenda alinambia kuwa yeye ameoa.
Sasa nifanye nini?
Naombeni ushauri wenu.
Ufanye nini hujui?? Vua chupi utomb...!sijajua unaomba ushauri gani hapo unataka uhalalishe mahusiano ukijua kabisa hayana future girls some time we need to think
Nifany nn sas maan nshindw kuelew tht wy nkaomb uxhaul wenu
HahahaaaaaBila shaka jamaa atakuwa ana hela,
manake haiwezekani kapuku akawa na jeuri ya kutongoza huku akijinadi kwamba ana mke wa ndoa na bado ukapendwa... Never
DuuuLove
Mwambie kama kweli anakupenda, amuache mkewake na akuoe wewe.Nina mtu nampenda sana. Na yeye amenihakikishia ananipenda lakini yeye ana mke na siku alioniambia ananipenda alinambia kuwa yeye ameoa.
Sasa nifanye nini?
Naombeni ushauri wenu.
Soma we binti acha ujinga uharibu ndoa ya watu bure....Nina umr wa miak 18
Na n mkristo
Hapana mamii,hatumiwi ili wanatumiana au vipi?kama hauna future mwache akutumie tu hakuna ubaya....
Sio mumewe?Duuu
Kweli adui wa Mwanamke ni Mwanamke mwenzie
Tuwaombee kheri wachina wamalizie kuunda Password PatternsSio mumewe?
Na za dushe pia.Tuwaombee kheri wachina wamalizie kuunda Password Patterns
Za Papuchi!!
Hayo ya kwakoSio mumewe?
Duuu
Kweli adui wa Mwanamke ni Mwanamke mwenzie
Asante.hongera kwa avatar nzuri