Naombeni ushauri; Nimempenda mume wa mtu

Naombeni ushauri; Nimempenda mume wa mtu

Nina umr wa miak 18
Na n mkristo

Wewe bado ni binti mdogo sana na sidhani kama una upeo wa kutambua maana halisi ya "mapenzi". Ni vigumu sana kutambua mtu aliyekupenda kwa dhati na anayekutamani. Ila bora mara 100 huyo aliyekufuata na kukueleza ukweli kwamba ameoa ila anakupenda kuliko hawa vijana wa leo ambao wako single ila wana mahusiano kibao. If you asked me, you are 10 times safer with a married man who's honest about his status than being in a relationship with a single man who's free to mingle and date with anyone sababu no one is holding him responsible for his actions. Na kama ulivyosema una miaka 18 tu so kwa umri huo hautafuti ndoa, bado wewe mdogo, maliza masomo yako, tafuta kazi yako, live your life and in the long run utakutana na kijana ambaye mnaweza mkakaa chini na kupanga mipango ya ndoa.
 
Nmepat jbu axanten kw ushauli wenu
Na mnisaneh kw kuwpotezea muda wenu kw kunishaur
Nawapend wote
Yawez ikaw n changamoto tu ya maixha
Nachez na amr ya 8 tu
 
Wewe bado ni binti mdogo sana na sidhani kama una upeo wa kutambua maana halisi ya "mapenzi". Ni vigumu sana kutambua mtu aliyekupenda kwa dhati na anayekutamani. Ila bora mara 100 huyo aliyekufuata na kukueleza ukweli kwamba ameoa ila anakupenda kuliko hawa vijana wa leo ambao wako single ila wana mahusiano kibao. If you asked me, you are 10 times safer with a married man who's honest about his status than being in a relationship with a single man who's free to mingle and date with anyone sababu no one is holding him responsible for his actions. Na kama ulivyosema una miaka 18 tu so kwa umri huo hautafuti ndoa, bado wewe mdogo, maliza masomo yako, tafuta kazi yako, live your life and in the long run utakutana na kijana ambaye mnaweza mkakaa chini na kupanga mipango ya ndoa.
Miss Kim
 
nikishaona uhandishi huu x badala ya s naona utoto utoto tu, huyo mume wa mtu atakuchezea tu tafuta mwingine ambae hana mke mtaweza ata kuoana.
Mwambie asome kwanza
 
Wewe bado ni binti mdogo sana na sidhani kama una upeo wa kutambua maana halisi ya "mapenzi". Ni vigumu sana kutambua mtu aliyekupenda kwa dhati na anayekutamani. Ila bora mara 100 huyo aliyekufuata na kukueleza ukweli kwamba ameoa ila anakupenda kuliko hawa vijana wa leo ambao wako single ila wana mahusiano kibao. If you asked me, you are 10 times safer with a married man who's honest about his status than being in a relationship with a single man who's free to mingle and date with anyone sababu no one is holding him responsible for his actions. Na kama ulivyosema una miaka 18 tu so kwa umri huo hautafuti ndoa, bado wewe mdogo, maliza masomo yako, tafuta kazi yako, live your life and in the long run utakutana na kijana ambaye mnaweza mkakaa chini na kupanga mipango ya ndoa.
Asante
Miss kim
 
Nmepat jbu axanten kw ushauli wenu
Na mnisaneh kw kuwpotezea muda wenu kw kunishaur
Nawapend wote
Yawez ikaw n changamoto tu ya maixha
Nachez na amr ya 8 tu
Umekuwa msikivu, ufanyie kazi tuliyokushauri na ukipata tatizo usisite kuomba ushauri wakati wowote.
 
Hizi mada zinanipa shida sana kuelewa wasichana .......kwa nn mnawapenda waume za watu???????

Ila kama huyo mwanaume ni mwisilamu kila LA kheri
 
Umri wako bado mdogo sana.
Kama unasoma weka nguvu huko.
Kama unafanya kazi weka nguvu huko.
Tengeneza kwanza maisha yako , mapenzi yapo na utayakuta .
 
you may not have set out to fall in love with a married man, but there are times in life when even the most intelligent women find their emotions getting the better of them. Loving and dating a married man can be extremely painful and seldom works out well.

Here's my best advice and things to remember:

  1. Remember that his first priority will always be his children and his wife, no matter what he says.
  2. Do not sacrifice everything for him. Be independent. Go on dates with other men. Have other hobbies. He's not giving up everything for you, so you shouldn't give up everything for him either.
  3. Your relationship will change if he divorces his wife for you. It will not all be fun and games anymore.
  4. Make your relationship worth your time. Ask him to support you financially, or at least make sure you're getting as much out of it as you're putting in. Don't let him take advantage of you.
  5. Be honest with yourself. What you're doing is risky. Own up to the risk.
  6. Very likely, he will not leave his wife for you.
  7. No matter what he says, he's still having sex with his wife. Don't let your relationship with him keep you from seeing other people.
Na hapo ndo pale mkemia alisema wababa wengi wanalea watoto ambao sio wao
 
Mme wa Mtu aliwa na Mtu chuma tu ndio kinaliwa na kutu...kama umempenda nae anakupenda basi jiheshimu na uiheshimu familiA yake sio uanze matambo ili asahau familia yake
 
Kwani ndio mara ya kwanza kupendwa na mume wa mtu? Ungemuomba ushauri mke wake inawezekana nae keshapendwa huko na mume wa mtu...
 
Chukua ushauri wa bure,wewe kama ni muislamu akuoe mke wa pili,kama ni mkristu jiandae kubadili dini uolewe kama yeye ni muislamu,kama wote ni wa kristo jiandae kutumika mpaka mke wake afe,kama yeye ni mkristu wewe muislamu tumika mama hadi mkewe afe.kwa nini uingie kwenye mahusiano ambayo mwanga kule mbele hayan?mmoja wenu au wote mwishoni mtaumia,mtapendana lakini mwisho itawalazimu muachane tu,l have been in a similar situation na mwanamke na mwishowe wote tulipata maumivu makali.Pliz tafakari mdau!
Naona unazungumzia kufa mwanamke tu,Je akifa mume
 
Back
Top Bottom