Nina umr wa miak 18
Na n mkristo
Nakuomba usiingie kabisa katika iyo ndoa,wape wadau iyo papuchi waitandike hamu yako yote iishe,una miaka zaidi ya saba hapo ulipo ya kuizungusha iyo papuchi,kwa kizazi cha sasa mwili wako ndio kwanza unawaka tamaa,usiingie humo nje kuna masomjo na maplay boy,sijajua shape yako ikoje lazima watakutamani ata uyo aliyetangaza ndoa kwako si mtu mzuri,atakugonga hamu ikimwishia analudi kwa mkewe,ndio mana kakwambia mapema kuwa ana mke ili akiludi kwa mkewe usishangae,miaka 18 sizani kama mb** tano zimefika.
Tulia kwa umri wako bad sana ingia kwenye ndoa ukiwa umeutumia ujana wako,ili siku ukiwa tayali kuwa mama was families hakuna cha ajabu kwako,utakuwa umecheza viwanja tofauti,tikitaka unaju,sarakasi unajua,mibomoko unajua,lkn uyo unaemuona sasa inawezekana kuna vingine ajui sasa ukikutana na fundi anaemia kutumia mswaki ndoa inavunjika kwa kuwa ulikuwa ujajiandaa.
Na usijidanganye et ukiolewa nje utoki weee,ndoa ni safari ndefu kuna kill aina ya matukio,kuna siku tu utateleza utaonja utaonja nyamafu hapo chacha,mimi naishia hapo niwaachie wenzangu.