Ngalikihinja
JF-Expert Member
- Sep 1, 2009
- 34,637
- 38,026
SSSSaaawaaa shemeji..... maana kusema huwezi ila kutenda shemeji yangu nadhani unajikunjaga kama upindeSitaki maswali shemeji
SSSSaaawaaa shemeji..... maana kusema huwezi ila kutenda shemeji yangu nadhani unajikunjaga kama upindeSitaki maswali shemeji
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]SSSSaaawaaa shemeji..... maana kusema huwezi ila kutenda shemeji yangu nadhani unajikunjaga kama upinde
Uhakika upi amabao unaamin anakupenda pia, by tha way ni mume wa mtu so you will always be his second option whether upende au usipende.
Dah! Kwanza mshukuru kwa kuwa amekwambia wazi kaoa angekuwa kipanga angekula na kusepa. Pili hupendi kuwa na mumeo ambaye utakuwa naye huru? Maana hapo inaonyesha uta tayari kuwekewa ratibaNina mtu nampenda sana. Na yeye amenihakikishia ananipenda lakini yeye ana mke na siku alioniambia ananipenda alinambia kuwa yeye ameoa.
Sasa nifanye nini?
Naombeni ushauri wenu.
The guy must be loaded......and she is blinded.No matter how deep you think you love him, leave room in your mind to think straight.
Answer the many what ifs that are surely racing in your mind when you think about you and him in days/months/years to come.
What if he truly loves me? Will he leave his wife to be with me? And if he cannot be with me alone then am I ready and willing to share him?
What if he leaves his wife? Will he take his kids with him? Am I ready to raise the kids like my very own? Will I be able to live with the guilt of breaking a home?
What if he leaves the kids with their Mom? Will they suffer at the hands of a single Mom?
The what ifs could go on and on and on.
At the end of the day why dont you just opt out and say NO?
nimeoa zamani sana, na nimecheat na wanawake wengi sana, wengine hadi siwakumbuki, wakati huohuo nipo kwenye ndoa. lakini kati ya wote niliocheat nao, hakuna hata mmoja niliyempenda kumzidi mama watoto wangu, pamoja na kwamba niliweza kuwapenda lakini upendo wake hauzidi ule wa kwa mama watoto wangu. hivyo elewa kuanzia leo, mke ni mke, na mchepuko ni mchepuko tu, mke wa kwanza ni mke wa kwanza, ndio maana hata mtu akioa wake wengi siku akiugua akiwa hajiwezi kabisa hua anarudi kwa mke mkubwa akauguzwe....hivyo hata kama anakupenda, anaweza kuwa anakupenda kwasababu ya sura yako tu, lakini sio upendo kama ule alionao kwa mkewe...namaanisha hawezi kusacrifice mambo yake ya msingi sana kwaajili yako lakini anaweza kufanya hivyo kwa mke wake, wewe ni cha pembeni tu na upo 50 50 tu, siku akikuchoka hata kidogo tu hatahitaji ushauri toka kwa mtu kukutupa kwenye dampo tena kwa kuku cripple kabisa...wakati kumwacha mke wako hata kama umemchoka unahitaji ushauri na mashauri marefu sana. wanawake mnadanganywa sana halafu ndo maana Mungu alisema nyie viumbe dhaifu, kwasababu huwa tunawadanganya hadi tunawaonea huruma.Nina mtu nampenda sana. Na yeye amenihakikishia ananipenda lakini yeye ana mke na siku alioniambia ananipenda alinambia kuwa yeye ameoa.
Sasa nifanye nini?
Naombeni ushauri wenu.
Masikini, ngojea matokea ya form four yatoke uende shule mtoto mzuri.Nina umr wa miak 18
Na n mkristo
Huwezi kumuacha?Nifany nn sas maan nshindw kuelew tht wy nkaomb uxhaul wenu
Mkuu nakuomba pmNifany nn sas maan nshindw kuelew tht wy nkaomb uxhaul wenu
99.9% you are correct otherwise keeping on dating such man she might be having psychological problems & counselors have to take ON to rescue her before getting in TROUBLE.you may not have set out to fall in love with a married man, but there are times in life when even the most intelligent women find their emotions getting the better of them. Loving and dating a married man can be extremely painful and seldom works out well.
Here's my best advice and things to remember:
- Remember that his first priority will always be his children and his wife, no matter what he says.
- Do not sacrifice everything for him. Be independent. Go on dates with other men. Have other hobbies. He's not giving up everything for you, so you shouldn't give up everything for him either.
- Your relationship will change if he divorces his wife for you. It will not all be fun and games anymore.
- Make your relationship worth your time. Ask him to support you financially, or at least make sure you're getting as much out of it as you're putting in. Don't let him take advantage of you.
- Be honest with yourself. What you're doing is risky. Own up to the risk.
- Very likely, he will not leave his wife for you.
- No matter what he says, he's still having sex with his wife. Don't let your relationship with him keep you from seeing other people.
kwani wewe moyo wako unakuambaije?Nifany nn sas maan nshindw kuelew tht wy nkaomb uxhaul wenu
Angekua anakupenda asingekutajia kuwa ameoa, angehakikisha ameshakugegeda vya kutosha kwanza ndo baadae akishakuchoka angekutamkia, au angefanya chochote ujue ana mke.Nina mtu nampenda sana. Na yeye amenihakikishia ananipenda lakini yeye ana mke na siku alioniambia ananipenda alinambia kuwa yeye ameoa.
Sasa nifanye nini?
Naombeni ushauri wenu.
Nina mtu nampenda sana. Na yeye amenihakikishia ananipenda lakini yeye ana mke na siku alioniambia ananipenda alinambia kuwa yeye ameoa.
Sasa nifanye nini?
Naombeni ushauri wenu.
Mm natafuta mchumba nioesijajua unaomba ushauri gani hapo unataka uhalalishe mahusiano ukijua kabisa hayana future girls some time we need to think
Kuna siku mdada mwingine ataomba ushauri kwa kuwa atakuwa amependwa na mume wake! Sijui hapo atasemaje?Mtu mzuri wa kukupa ushauri ni mkewe tu.