Naombeni Ushauri kuhusu utofauti wa umri katika mapenzi


me and I

me and I

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
1,405
Likes
1,186
Points
280
Age
24
me and I

me and I

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
1,405 1,186 280
Habari za Asubuhi wakuu
Kwanza kabisa mm binafsi sijawahi kutoa post yoyote kwenye jukwaa hili ila Leo nimekuja kuomba ushauri, Mimi ni msichana mwenye miaka 25 nipo mbeya kikazi, mnamo Mwaka huu mwez wa 2, nilikutana na mwanaume tukaanza mahusiano na majuzi ameniweka wazi nia yake ya kutaka twende kwa wazazi akatoe mahali, Mimi sijamkatalia nimemwambia anipe muda , but the thing is yeye Ana umri mkubwa Kama 14 years mbele yangu, na Ana mtoto mmoja ,.. Naombeni ushauri wakuu nifanyeje au kwa wazazi huwa wanachukuliaje kumpeleka mchumba aliekuzid umri hivo .. Asanten
 
Chuck j

Chuck j

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2011
Messages
2,276
Likes
583
Points
280
Chuck j

Chuck j

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2011
2,276 583 280
Kama umempenda si mbaya,,kingine umri wa mwanaume uwe mkubwa kuliko ke
 
frem zero

frem zero

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2016
Messages
545
Likes
806
Points
180
frem zero

frem zero

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2016
545 806 180
Habari za Asubuhi wakuu
Kwanza kabisa mm binafsi sijawahi kutoa post yoyote kwenye jukwaa hili ila Leo nimekuja kuomba ushauri, Mimi ni msichana mwenye miaka 25 nipo mbeya kikazi, mnamo Mwaka huu mwez wa 2, nilikutana na mwanaume tukaanza mahusiano na majuzi ameniweka wazi nia yake ya kutaka twende kwa wazazi akatoe mahali, Mimi sijamkatalia nimemwambia anipe muda , but the thing is yeye Ana umri mkubwa Kama 14 years mbele yangu, na Ana mtoto mmoja ,.. Naombeni ushauri wakuu nifanyeje au kwa wazazi huwa wanachukuliaje kumpeleka mchumba aliekuzid umri hivo .. Asanten
Wala usiwaze umri ni namba tu.
 
Jasnira

Jasnira

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2011
Messages
611
Likes
271
Points
80
Jasnira

Jasnira

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2011
611 271 80
Nakushauri ongea na mama yako kwanza kama yupo. Tafuta ushauri kupitia yeye muulize kuhusu age na kukubalika kwake na kila kitu. una uhakika umemjua vizuri huyo bwana. maana wengi wenye watoto na Age zimeenda mara nyingi wanakuwaga maplayer wa chini chini na wanakuwa na wanawake wengi hasa akiwa na pesa.. mahusiano ya siri na wazazi wa watoto zao na je utaweza kumudu drama za baby mama's zao. kama umemchunguza yuko vizuri kitabia na utaweza kukaa na kufanya maisha nae go ahead. ila anza kuongea na Mama yako au Dada au Shangazi muulize..
 
housegirl

housegirl

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2014
Messages
3,148
Likes
1,658
Points
280
housegirl

housegirl

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2014
3,148 1,658 280
me nawaza uko mbele tu.

atakufa na kuniacha mjane muda mrefu.

ataingia uzeeni mapema, kudili na wazee inahitaji moyo.

atachoka mapema na kuacha Yale tuliyozoea kufanya wakati mimi bado nguvu zipo eg.outings

chumbani itakuwa majanga

kipendacho roho.....
 
Come27

Come27

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2012
Messages
4,292
Likes
2,925
Points
280
Come27

Come27

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2012
4,292 2,925 280
Age is just a number, kama mnapendana, basi Songeni mbele, mbona mwenye IPP kamzidi mwenzake 30 years? Wewe 14 tu?
Umri sio ishu chukua babu huyo akupe maisha achana na vijana. Mpaka amalize ujana kwanza
 
Antonio de Guzman

Antonio de Guzman

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2016
Messages
5,395
Likes
9,613
Points
280
Antonio de Guzman

Antonio de Guzman

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2016
5,395 9,613 280
me nawaza uko mbele tu.

atakufa na kuniacha mjane muda mrefu.

ataingia uzeeni mapema, kudili na wazee inahitaji moyo.

atachoka mapema na kuacha Yale tuliyozoea kufanya wakati mimi bado nguvu zipo eg.outings

chumbani itakuwa majanga

kipendacho roho.....
Unaweza zeeka wewe na ye ukamuacha
 
wakikosi

wakikosi

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2015
Messages
1,087
Likes
831
Points
280
wakikosi

wakikosi

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2015
1,087 831 280
Kitaalam umri kati ya wapenzi usizid miaka 5,kuna baadhi ya matatizo yanayoweza kujitokeza kama wapenzi wametofautian sana umri.
Matatizo hayo ni mtu mmoja kubaki mjane au mgani kwa muda mrefu,mtu mmoja kutaka kauli zake ziwe usemi wa mwisho hasa yule mwenye umri mkubwa kumfanya mwenzake kama hana mawazo mazuri kutokana na udogo wa miaka yake,Pia mpenzi mmoja kutoweza kushiriki tendo la ndoa kutokana na uzee hali mwingine akawa bado anatamani mambo haya.Nk
Lakini kama una amua kuwa na mpenz mkubwa sana kuliko wewe chaguo ni lako lakini baadae kutatokea shida kama hizo hapo juu.
 
Paap

Paap

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2015
Messages
1,526
Likes
1,327
Points
280
Paap

Paap

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2015
1,526 1,327 280
me nawaza uko mbele tu.

atakufa na kuniacha mjane muda mrefu.

ataingia uzeeni mapema, kudili na wazee inahitaji moyo.

atachoka mapema na kuacha Yale tuliyozoea kufanya wakati mimi bado nguvu zipo eg.outings

chumbani itakuwa majanga

kipendacho roho.....
Kwaiyo kuwa mkubwa kiumri ndo kuwahi kufa?
 
Roger Sterling

Roger Sterling

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2015
Messages
11,146
Likes
9,730
Points
280
Roger Sterling

Roger Sterling

JF-Expert Member
Joined May 10, 2015
11,146 9,730 280
me nawaza uko mbele tu.

atakufa na kuniacha mjane muda mrefu.

ataingia uzeeni mapema, kudili na wazee inahitaji moyo.

atachoka mapema na kuacha Yale tuliyozoea kufanya wakati mimi bado nguvu zipo eg.outings

chumbani itakuwa majanga

kipendacho roho.....
Mawazo yako bana.

Vifo husababishwa na vitu vingi sana, umri sio kwa sana.

Watu huzeeka kulingana na aina ya maisha na mazingira. Kuna watu umri umeenda, ila bado wanaonekana poa tu, na vice versa.

Kuhusu chumbani usijali sana, mtatumia Hugh Hefner's manual.
 
Behaviourist

Behaviourist

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2016
Messages
16,058
Likes
22,736
Points
280
Behaviourist

Behaviourist

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2016
16,058 22,736 280
me nawaza uko mbele tu.

atakufa na kuniacha mjane muda mrefu.

ataingia uzeeni mapema, kudili na wazee inahitaji moyo.

atachoka mapema na kuacha Yale tuliyozoea kufanya wakati mimi bado nguvu zipo eg.outings

chumbani itakuwa majanga

kipendacho roho.....
Chumbani itakuwa majanga?? Unapenda dyudyu kwa wingiee?!!
 

Forum statistics

Threads 1,236,825
Members 475,301
Posts 29,269,195