Naombeni msaada katika hili

UMUNYU

JF-Expert Member
Jan 28, 2017
361
250
Miaka 3 iliyopita nilipata ufadhili wa kusomeshwa huko Ulaya! Kabla sijaenda mwajiri alinitaka nimsainie mkataba kuwa nitakaporejea nitamtumikia kwa miaka mitatu kabla ya kuniruhusu nifanye mambo mengine!

Ajabu nimerudi nimekuta yeye anadai nilisaini bond ya miaka mitano!Naombeni ufafanuzi namna ya kuondokana na kifungo hiki
 

KANYEGELO

JF-Expert Member
Nov 12, 2019
998
2,000
Hicho sio kifungu kawekeza hela kwako fanya kazi mkuu miaka mitano
.... Sio mingi
 

Tyrex

JF-Expert Member
Oct 15, 2012
1,621
2,000
Watanzania bhana wakat unaenda ulichekelea sana hukujua gharama alizotumia yeye sasa unaambiwa ufanye kazi unaona kifungo tena, fanya kazi wew.
 

UMUNYU

JF-Expert Member
Jan 28, 2017
361
250
Watanzania bhana wakat unaenda ulichekelea sana hukujua gharama alizotumia yeye sasa unaambiwa ufanye kazi unaona kifungo tena, fanya kazi wew.
Nadhani hujanielewa!Katika ofisi ninayofanyia kazi kuna watumishi wa aina mbili yaani,wale ambao wana mkataba wa miaka 5 na wale wa miaka 3!Tatizo Mimi niko kwenye mkataba wa miaka 3!Isipokuwa mkataba kwa kuwa umeandikwa kiujumla unadai miaka mitatu Au mitano
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom