Red black
JF-Expert Member
- Nov 29, 2019
- 18,522
- 59,930
Tulia mzeyWe subiri getini Hadi mlinzi hakuruhusu😁😁
Tulia mzeyWe subiri getini Hadi mlinzi hakuruhusu😁😁
shukrani,Karibu
Anhaa! limekuwa pagale hilo lakuhifadhia waharifu Lee...?Karibu
shukrani,Karibu
Tulia mzeeAnhaa! limekuwa pagale hilo lakuhifadhia waharifu Lee...?
Jamani wewe😃😃😃Anhaa! limekuwa pagale hilo lakuhifadhia waharifu Lee...?
mbele yake sina utulivu kusema kweli hapa lazima aanguke mtu!Tulia mzee
Si nilikuambia ninawivu nawewe unataka kurogwa sasa...?Jamani wewe😃😃😃
aaah NAENDA now labda uanguke wewe😎mbele yake sina utulivu kusema kweli hapa lazima aanguke mtu!
usiende mkuu mganga wangu ni hatariaaah NAENDA now labda uanguke wewe😎
Tayari nshamcheki ukiona tupo kimya hapa ujue tuko pm,usiende mkuu mganga wangu ni hatari
Sawa leo ndo utajua jini hamdu ni naniTayari nshamcheki ukiona tupo kimya hapa ujue tuko pm,
Ngoja tuoneSawa leo ndo utajua jini hamdu ni nani
Hapo kwenye Liba. Liba..Nahitaji kuanzisha biashara ya kukopesha fedha kisheria na wakopaji niwakopeshe online,na malipo pia wafanye through my bank account Sasa naanzia wapi ndo nashindwa kuelewa,50000 Liba 15,000,100,000 Liba 25,000 lakini kwenye form ya ukopaji nahitaji waweke na namba za nida je nitafanikisha kama unaweza nisaidia naomba Kuni pm unipe ushauri Zaidi wa kuandaa izo form za online na kama nitaijika kwenda kwani Kusajiri hii biashara naomba maelekezo Asante🙏🙏🙏