Naombeni jina la mtoto wa kike

Naombeni jina la mtoto wa kike

Basi mpe mwanao jina chausiku,matatizo,shida,tabu,mateso kisha subiria mrejesho
Siyapendi hayo majina, siwezi kumpa.
Kina Riziki ni wapiga debe na wavuta unga, sijui utasemaje hapo?

Wewe unaitwa nani na jina lako limeakisi kufeli au mafanikio yako?
 
Mimi nishapanga mtoto wangu wa kwanza wa kike nitamuita jina la marehemu mama yangu na wa kiume nitamuita jina la marehemu baba yangu.
 
Siyapendi hayo majina, siwezi kumpa.
Kina Riziki ni wapiga debe na wavuta unga, sijui utasemaje hapo?

Wewe unaitwa nani na jina lako limeakisi kufeli au mafanikio yako?
Factor huwa nyingi jina ni Moja wapo
 
Kwanza nikurekebishe hakuna majina ya Kikristo au ya Kiislamu
Hii ni kasumba tumevutishwa na waliotuletea hizi dini
walipokuja walituasa tuache majina yetu ya asili tufuate yao
Utasikia Alfred,Thomas,Jacob,Muhamed,Joseph lakini ajabu huwezi sikia mzungu anaitwa Bundala,Mashala au Massawe.
Unaona aibu kumuita mtoto wako Njile au Koku?
 
Wengi wetu bado tuna akili za kitumwa sana, matokeo yake tunapoteza alama ya UAfrica wetu..

Mtu anaitwa Carlen John Michael, unajua ni Mzungu kumbe ni mzigua wa kwedikwazu au mkwere wa msoga.
[emoji1787][emoji1787]huwa nashangaa mnooo
 
My fav…

Gianna
Catherine
Brianna
Gracious
Abigail
Sandra

La kwangu… nalipenda ila siwezi kulitaja..
lako beib nalipendaga Lenie
Ungekuwa umelitaja katika hiyo list hapo juu hakuna ambaye angejua kuwa ni jina lako.
 
Back
Top Bottom