Naomba ushauri kuhusu mpenzi niliye naye

Naomba ushauri kuhusu mpenzi niliye naye

Unawaza kuolewa asa hiv na miaka 20 ukue kwanza akili itapokomaa vizuri utapata tu mume. Soma kwanza mengine yatakuja. Hiv nyie watoto mnadhani maisha ni rahic rahic tu hvyo! Mmmh
 
Sijawahi kuona mtu mjinga kama huyu. Kama wewe ni ke basi your a single mother. Na kuolewa itakuwa ndoto na kama utabahatika kuolewa basi after 2 months utaachika. So yeye hana haki kuwa na mpenzi kisa anarisiti mtihani kweli kichwa chako kipo empty kabisa
matusi ya nini?
ungenirekebisha bila matusi ungepungua nini?
ukinielekeza kistaarabu Kuwa sijatoa mchango mzuri, utakatwa mshahara?

..
 
Watu kama miss changga ni wachache sana kwani wanajua thamani ya mapenzi. Big up kwa ushauri mzuri. Siyo kama "Princess ariana Empty kabisa"
we kaka Naona nmekukwaza kweli, Ina maana wewe hujawahi kuwa na mawazo hasi ? kwa mtazamo wako binafsi?
em nitue mtoto wa watu, sijala cha kwenu!
Tafadhali.
 
Sitaki kushiriki dhambi ya wewe kumuacha huyo brother. Naona kila dalili unataka kum bwaga
 
Maisha ya mbeleni kivipi wakati maisha yake ni kurudia mtihani...au unamsanifu?
 
I feel pity for him, me nipo chuo mwaka wa tatu.. Nikimaliza nitatafuta kazi huku nakusubiri uje nukuoe...
 
Mimi ni msichana wa miaka 20 nipo Chuo Kikuu mwaka wa kwanza lakini nilitokea kuanzisha mhusiano na Mwanaume nikiwa form three. Nampenda na nimekuwa mwaminifu kwake toka nilivyoanzisha mahusiano naye.

Lakini yeye alikuwa mbele yangu kimasomo na alivyomaliza kidato cha nne hakufanikiwa kujiunga na kidato cha tano hivyo akaamua kurudia mtihani mara ya pili. Mimi nilivyomaliza kidato cha nne nilifanikiwa kujiunga na kidato cha tano hivyo nikawa nimemwacha hatua kadhaa nyuma.

Matokeo yake yalivyotoka akawa amefeli tena kwa mara ya pili lakinihakukata tamaa akarudia mtihani kwa mara ya tatu. Sasa mimi nipo Mwaka wa kwanza na yeye anasubiri matokeo ya kidato cha nne.

TATIZO NI KWAMBA NIKIMUULIZA MAISHA YETU YA MBELENI HATAKI TUZUNGUMZIE HILO na ninaona kuwa tayari kila mtu anahitji kutimiza malengo yake na mimi nataka nikimaliza chuo niolewe ila atakuwa bado anasoma.

NAOMBENI USHAURI WENU NIFANYEJE?
Sijui nipokee kijiti
 
Mimi ni msichana wa miaka 20 nipo Chuo Kikuu mwaka wa kwanza lakini nilitokea kuanzisha mhusiano na Mwanaume nikiwa form three. Nampenda na nimekuwa mwaminifu kwake toka nilivyoanzisha mahusiano naye.

Lakini yeye alikuwa mbele yangu kimasomo na alivyomaliza kidato cha nne hakufanikiwa kujiunga na kidato cha tano hivyo akaamua kurudia mtihani mara ya pili. Mimi nilivyomaliza kidato cha nne nilifanikiwa kujiunga na kidato cha tano hivyo nikawa nimemwacha hatua kadhaa nyuma.

Matokeo yake yalivyotoka akawa amefeli tena kwa mara ya pili lakinihakukata tamaa akarudia mtihani kwa mara ya tatu. Sasa mimi nipo Mwaka wa kwanza na yeye anasubiri matokeo ya kidato cha nne.

TATIZO NI KWAMBA NIKIMUULIZA MAISHA YETU YA MBELENI HATAKI TUZUNGUMZIE HILO na ninaona kuwa tayari kila mtu anahitji kutimiza malengo yake na mimi nataka nikimaliza chuo niolewe ila atakuwa bado anasoma.

NAOMBENI USHAURI WENU NIFANYEJE?

Hivi vyuo huwa mnasomea ujinga?
 
hahaaaaa! poleni sana hebu ndalichako legeza kidogo braza apite form four maana panamtesa sana
 
Back
Top Bottom