Naomba msaada wa TENDE misikiti ya Rufiji

Naomba msaada wa TENDE misikiti ya Rufiji

Wapi inalimwa Tanzania? Kwani lazima mle tende? Au ndio kufuata mkumbo wa deen ya watu/ lol

Sio lazima tende ilimwe tanzania ndio uruhusiwe kula bwana!!! ama kweli fikra zako za kiajabu na za kishamba kabisa. wazungu na waarabu wanaagizia kila aina ya matunda kutoka nchi za nje na wao pia wana export matunda yao nje za nchi zao, lakini wewe unakataza watu eti wasile matunda ya kiarabu ama kweli elimu na akili ni mali.Namshukuru Mwenyezi Mungu kwa kuniwezesha kufuhamu mambo.
 
Last edited:
Tende haziwezi kuwa muhimu kuliko elimu bwana... Mtume S.A.W. alisema ni bora kukaaka kitandani unafikiria elimu kuliko kuswali na kuabudu miaka sabini...na imesemwa WINO WA MSOMI NI BORA KULIKO DAMU YA ALIYEJITOA MUHANGA KUPIGANIA UISLAM!

Kwanza tende sukari tupu, mi diabetes mitupu... kula papai urudishe ma vitamin uliyoyakosa wakati wa swaumu....elimu muhimu!

BuliCheka,

Acha kusema jambo usilifahamu. Hebu msome kalumekenge ndio utoke barazani na hoja zako.

Toka nizaliwe ,takriban 47 Yrs ago nakula tende, mbona sina kisukari?
 
Dr barubaru, nakushukuru sana mizigo yote imefika kwa walengwa. Kwa hakika Allah akuzidishie zaidi na zaidi.

natoa shukrani sana kwako Dr na familia yako. tafadhali ukija tanzania tuwasiliane.
 
Back
Top Bottom