Naomba msaada wa makazi Dar es salaam

Naomba msaada wa makazi Dar es salaam

Njoo kwangu niko single ila sasa chumba kimoja utaweza tuwe tunaweka mito kati kati? Ujisitiri huo mwezi mmoja?

Sent from my Infinix X559C using Tapatalk
mkuu asante sana kwa msaada. nitakutafuta
 
wakuu asanteni kwa michango yenu
nimefika Dar jamani naombeni hifadhi

post ambayo nitapangiwa ni either TBL HQ, KONYAGI ama DEPOT ya TBL Ubungo.

kwa atakaekuwa na moyo wa kunisaidia please naomba tuwasiliane.
 
Hiyo ofisi haina mlinzi ? huyohuyo ndo wakukusaidia
 
Back
Top Bottom