city center
JF-Expert Member
- Jun 27, 2018
- 212
- 271
Habari za muda huu mabibi na mabwana!
Natumai mu wazima wa afya
Samahani kama bandiko hili haliko sehemu sahihi
Mimi ni kijana wa kiume (miaka 29, sijaoa), mwenyeji wa mkoa wa Mwanza.
Kwa muda mrefu sasa nimekuwa nikitafuta ajira bila mafanikio lakini mwezi huu nimepata kibarua kidogo cha kunisogeza mbele, ndani ya jiji la Dar.
Wakuu,
Shida inakuja sasa sina uwezo wa haraka wa kulipia chumba kwa ajili ya makazi.
Hivyo basi,
Nipo hapa kuomba hifadhi ya muda kwa mtu atakaekuwa na uwezo niweze nifadhili nipate pa kukaa wakuu angalau kwa mwezi mmoja wakati nikingoja mshahara wa kwanza ili niweze kupanga.
Nipo tayari kuchangia kiasi cha pesa kwa ajili ya maji na umeme.
Taarifa zangu binafsi
Jinsi; Me, mrefu, mweusi
Asili: Mara (serengeti District)
Umri; 29 y.o, sijaoa
Kilevi: situmii kwa sasa, sio mtokaji sana
Samahani kama nitawakwaza kwa hili.
Sent using Jamii Forums mobile app
Natumai mu wazima wa afya
Samahani kama bandiko hili haliko sehemu sahihi
Mimi ni kijana wa kiume (miaka 29, sijaoa), mwenyeji wa mkoa wa Mwanza.
Kwa muda mrefu sasa nimekuwa nikitafuta ajira bila mafanikio lakini mwezi huu nimepata kibarua kidogo cha kunisogeza mbele, ndani ya jiji la Dar.
Wakuu,
Shida inakuja sasa sina uwezo wa haraka wa kulipia chumba kwa ajili ya makazi.
Hivyo basi,
Nipo hapa kuomba hifadhi ya muda kwa mtu atakaekuwa na uwezo niweze nifadhili nipate pa kukaa wakuu angalau kwa mwezi mmoja wakati nikingoja mshahara wa kwanza ili niweze kupanga.
Nipo tayari kuchangia kiasi cha pesa kwa ajili ya maji na umeme.
Taarifa zangu binafsi
Jinsi; Me, mrefu, mweusi
Asili: Mara (serengeti District)
Umri; 29 y.o, sijaoa
Kilevi: situmii kwa sasa, sio mtokaji sana
Samahani kama nitawakwaza kwa hili.
Sent using Jamii Forums mobile app