Naomba mnisaidie wingi wa Maneno haya

Naomba mnisaidie wingi wa Maneno haya

Ulimwengu hauwezi kuwa na wingi kaa sababu upo mmoja pekee, kadhalika dunia haiwezi kuwa na wingi kwani ipo moja pekee.

Uchumi juzi tulimsikia rais samia akisema chumi za mataifa makubwa zinafanya vibaya kulinganisha na Tanzania hivyo wingi wa uchumi unaweza kuwa chumi.
 
1. Ulimwengu- Walimwengu..
2. Uchumi- Uchumi..
Ulimwengu na walimwengu ni vitu viwili tofauti,

Ulimwengu ni Sayari zote kwa pamoja ikiwemo na hii Earth tunayoishi,

Walimwengu ni Binadamu/Wakazi wanaoishi ndani ya huo ulimwengu katika sayari ya Dunia/Earth.
 
Kwanza ulimwengu ni mmoja tu so hauna wingi. Hakuna ulimwengu zaidi ya mmoja.
Pili
Uchumi wingi wake ni CHUMI.
MFANO. Uchumi wa nchi yetu unakuwa maradufu ukilinganisha na chumi za nchi nyingine Africa Mashariki
Kuna wengine wanasema uchumi hauna wingi,pale juu wamechangia
 
Ulimwengu na walimwengu ni vitu viwili tofauti,

Ulimwengu ni Sayari zote kwa pamoja ikiwemo na hii Earth tunayoishi,

Walimwengu ni Binadamu wanaoishi ndani ya huo ulimwengu katika sayari ya Dunia/Earth.
Nakubaliana na wewe, walimwengu ni neno tofauti
 
Nendeni ulimwenguni kote....ina maana hujui huu mstari kwenye Biblia au unajitoa ufahamu

So ulimwengu - wingi ulimwenguni😬

😀Neno 'soko' ukiongeza 'ni' kwa mbele inakuwa sokoni ambapo inakuwa inaeleza mahali,mifano mingine ni duka-dukani,shule-shuleni nk
 
Hatuna mwengu nyingi boss tunao mmoja tu ambao ni ulimwengu zingekuwa nyingi nadhani zingeitwa mwengu.

Uchumi wingi wake nilitamani iwe chumi
Walimwengu nimemaanisha wingi kwa binadamu na dunia yao , kama ni sayari ya dunia tu ni ulimwengu hakuna wingi
 
Back
Top Bottom