Naomba mnikaribishe ndani all the Great thinker


Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2010
Messages
5,315
Likes
733
Points
280
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2010
5,315 733 280
Jf ni mtandao unaokwenda na wakati ndio 7bu nimeshawishika kujiunga.1 ya 7bu ni mafundisho.jf inafundisha jamii kwa kutoa mawazo na fikra nzuri zinazo kujengea kujiamini siku zote watu tuna shindwa maisha kutokana na kutokujiamini.ila jf inatujenga kujiamini.NAOMBA MNIKARIBISHE NDANI.
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Karibu sana ingawa wewe ni mwenyeji kidogo!!
 
papason

papason

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
2,620
Likes
1,044
Points
280
papason

papason

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
2,620 1,044 280
Karibuu karibuuu kwenye uwanya huu wa mapambanoo
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
17,822
Likes
5,417
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
17,822 5,417 280
Jf ni mtandao unaokwenda na wakati ndio 7bu nimeshawishika kujiunga.1 ya 7bu ni mafundisho.jf inafundisha jamii kwa kutoa mawazo na fikra nzuri zinazo kujengea kujiamini siku zote watu tuna shindwa maisha kutokana na kutokujiamini.ila jf inatujenga kujiamini.NAOMBA MNIKARIBISHE NDANI.
Karibu...............lakini jina lako...limekaa ki-BOFLO ......BOFLO au KIBWABWA......VILE..........!!!
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,330
Likes
4,819
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,330 4,819 280
Karibu!
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
Karibu slave
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
jisikie uko nyumbaani
 
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2010
Messages
5,315
Likes
733
Points
280
Slave

Slave

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2010
5,315 733 280
Bandugu nashkuru saaaaana! Kunikaribisha nami angalao nimefarijika but naomba msinione mshamba katika matumizi ya mtandao.kwani hata mbuyu nao ulianza kama uyoga na mtoto hakuzaliwa na kuanza kutembea so thanx thanx!
 

Forum statistics

Threads 1,236,532
Members 475,191
Posts 29,261,256