Naomba kujua alipo Sauda Mwilima

Sweet16

Sweet16

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2014
Messages
2,027
Points
2,000
Sweet16

Sweet16

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2014
2,027 2,000
Fatma shemweta niligombana nae mwanza maeneo ya Tanesco, aliomba kuingia barabarani kwa gari iliyokua mbele yangua. Mimi bila kujua Nika overtake like gari la mbele yang, ikawa chupuchupu nimgonge. Tukatoleana povu, maisha yakaendelea.
Kwaivo we ulikuwa na gari aina gani na fatma yake ilikuwa aiana gan, mlipaki pembeni au apo apo katikati ya barabara, ilo povu lilikuwa na sabuni gani, ariel, ckleesoft au omo au tufanye toss
 
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2017
Messages
8,037
Points
2,000
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2017
8,037 2,000
Wanalea familia zao, 'family first'
 
Waterloo

Waterloo

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
17,069
Points
2,000
Waterloo

Waterloo

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
17,069 2,000
Glory Robinson kiss FM wakati huo alikuwa ana nibamba sanaa
 
Lagrangian

Lagrangian

Member
Joined
Jul 5, 2019
Messages
19
Points
45
Lagrangian

Lagrangian

Member
Joined Jul 5, 2019
19 45
Jaman mm napenda kujua walipo Kid Bway na Glory Robinson aka Mtoto wa Mama Sabuni.
 
Call911

Call911

Member
Joined
Apr 13, 2019
Messages
57
Points
125
Call911

Call911

Member
Joined Apr 13, 2019
57 125
Wenye magar wakorofi kuliko watembea kwamguu
Fatma shemweta niligombana nae mwanza maeneo ya Tanesco, aliomba kuingia barabarani kwa gari iliyokua mbele yangua. Mimi bila kujua Nika overtake like gari la mbele yang, ikawa chupuchupu nimgonge. Tukatoleana povu, maisha yakaendelea.
 
S

Siku za ajabu

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2012
Messages
957
Points
500
S

Siku za ajabu

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2012
957 500
Wenye magar wakorofi kuliko watembea kwamguu
Jamani kuna bibi namtafuta anauta debora mwenda mtangazaji wa zamani sana radio tz yani huyu siwez msahau mama na mwAna enz hzo no hadithi tu yani si mchezo
 
Lyamber

Lyamber

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2012
Messages
8,924
Points
2,000
Lyamber

Lyamber

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2012
8,924 2,000
Kwaivo we ulikuwa na gari aina gani na fatma yake ilikuwa aiana gan, mlipaki pembeni au apo apo katikati ya barabara, ilo povu lilikuwa na sabuni gani, ariel, ckleesoft au omo au tufanye toss
Kwasababu wote wapo Mwanza itakua sabuni walioitumia ni Komesha
 
DiasporaUSA

DiasporaUSA

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2016
Messages
16,886
Points
2,000
DiasporaUSA

DiasporaUSA

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2016
16,886 2,000
Mimi naomba kujua alipo George Bush
 
Omulasil

Omulasil

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2015
Messages
1,990
Points
2,000
Omulasil

Omulasil

JF-Expert Member
Joined May 5, 2015
1,990 2,000
Jamani hata sijui niko wapi?
 

Forum statistics

Threads 1,343,127
Members 514,943
Posts 32,774,599
Top