Naomba kujua alipo Sauda Mwilima

Remote

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
18,463
Points
2,000

Remote

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
18,463 2,000
Bado tupo nao hapa DC makori ame'base kwenye Focus On Africa na ndimyake Dada wa kizimbabwe mwenye unasaba na tz akiwa mmoja wa producers wa shakka ssali huwa nakutan nao sana dc
Yuko wap Ndimwake Mwakalyeye alikua anatangaza kipindi cha Africa 54 cha VOA pamoja na Vicent Makori....yuko wap???
 

Forum statistics

Threads 1,343,415
Members 515,055
Posts 32,784,013
Top