Naomba kujua alipo Sauda Mwilima

M

Mr Easy

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2016
Messages
1,020
Points
2,000
M

Mr Easy

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2016
1,020 2,000
Mi naulizia mzee Albert Nitwa alikuwa akisoma habari pale ITV miaka ya 2013 kwa utulivu kabisa.
 
yope

yope

Senior Member
Joined
Jan 1, 2014
Messages
104
Points
250
yope

yope

Senior Member
Joined Jan 1, 2014
104 250
Na mimi nimuulizie yuko wapi Glory Robson mtoto alikuwa na saut nzuri sana.
 
glass amo

glass amo

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2017
Messages
2,712
Points
2,000
glass amo

glass amo

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2017
2,712 2,000
Fatma shemweta niligombana nae mwanza maeneo ya Tanesco, aliomba kuingia barabarani kwa gari iliyokua mbele yangua. Mimi bila kujua Nika overtake like gari la mbele yang, ikawa chupuchupu nimgonge. Tukatoleana povu, maisha yakaendelea.
Kwahiyo na wew una gari. Ahsante kwa tariifa
 
monde arabe

monde arabe

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2017
Messages
5,130
Points
2,000
monde arabe

monde arabe

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2017
5,130 2,000
JF ina vituko sana!
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
35,445
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
35,445 2,000
Ngoja waje kukuelekeza alipo...


Cc: mahondaw
 

Forum statistics

Threads 1,343,114
Members 514,943
Posts 32,774,245
Top