Naomba kufahamu yule askofu aliyekiuka amri ya mahakama amekamatwa? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naomba kufahamu yule askofu aliyekiuka amri ya mahakama amekamatwa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Madikizela, Jun 23, 2011.

  1. Madikizela

    Madikizela JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2011
    Joined: Jul 4, 2009
    Messages: 315
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Wakuu salaam sana

    Naomba kujua taarifa kuhusu yule Askofu wa Anglikana aliyeamuliwa na mahakama tukufu akamatwe, je amekamatwa?
    mwenye taarifa amwage hapa Jamvini:der:
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,742
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Hakuna Askofu aliyekiuka amri ya mahakama. Maaskofu ni watu waelewa na wanaongozwa na roho wa kweli, hawawezi kutotii mamlaka za nchi. Wewe ni mzushi unataka kutuchafulia janvi letu.
     
  3. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 7,041
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Mahakama za tZ zilizojaa rushwa na unyang'aji wa kupindukia wa haki za watu bado unaziita ni tukufu?
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 844
    Trophy Points: 280
    nasikia wameomba msaada beki ya dunia pesa za kumsafirisha kuto dar mpaka arusha kwani inasemekana itakuwa zaidi ya pesa iliyotumiaka kumsafirisha mbowe inasemekama itakuwa zaidi ya mil mia..
     
  5. naumbu

    naumbu JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 2,223
    Likes Received: 1,851
    Trophy Points: 280
     
  6. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,742
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
     
  7. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,742
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
     
  8. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #8
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,852
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Mbona jaji yule aliyetoa hayo maamuzi alikuwa hamaanishi? Alikuwa anatikisa kiberiti tu kama Werena kwa Lissu jana.
    Tofauti huyu wa arusha hafuti kauli hadharani, ila matendo yatakayofuata baada ya kauli yake ndio huthibitisha kufutwa kwa kauli.
    .
     
  9. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #9
    Jun 23, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    hakuna mahakama yenye uwezo wa kumkamata,wanalijua hio ndo maana wamekaa kimya-yupo anaendelea na shuhuli zake za kiaskofu kama kawaida
     
  10. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #10
    Jun 23, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 844
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    kwa jambo lile mahakama ya iliyojaa vilaza iliiingia choo cha kike. Waona haibu kuomba msamaha kaniasa.
     
  11. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #11
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,121
    Likes Received: 3,975
    Trophy Points: 280
    Askofu/Mashehe kama Askofu/mashehe ni watu wa kuheshimika na watu wote, vinginevyo viongozi feki wa dini ndo wanaleta tabu duniani.
     
Loading...