Nani yupo kwa JB Mpiana....

Preta

JF-Expert Member
Nov 28, 2009
24,330
18,679
Ndio jee...hapa 3A...Chugga town....njoo tucheze mutwashi....ni alhamisi ndio kwani nini......
 

TANMO

JF-Expert Member
Apr 12, 2008
11,252
10,091
Preta, hujambo mama?
Pole na upweke.
avatar20103_30.gif.png
 

Bishanga

JF-Expert Member
Jun 29, 2008
15,325
9,961
ujue preta nilikuwa sikufahamu,kumbe we ndo mdada ambaye ulikuwa VIP triple A na alfajiri ukaondoka na kile kibabu kidhungu? Aissee!
 

Preta

JF-Expert Member
Nov 28, 2009
24,330
18,679
ujue preta nilikuwa sikufahamu,kumbe we ndo mdada ambaye ulikuwa VIP triple A na alfajiri ukaondoka na kile kibabu kidhungu? Aissee!

hata zeruzeru sikumuona........labda walikuja badae coz nilizizi........
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

0 Reactions
Reply
Top Bottom