Kataa ndoa: Ni nani aliyewaroga?

Kataa ndoa: Ni nani aliyewaroga?

Kijana wa Kizimkazi 2030

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2026
Posts
4,712
Reaction score
9,927
Najua ni utoto unakusumbua tu ukikua utaelewa namaanisha nini hapa. Endelea kujisevia malaya wageuze uwezavyo kwa style zote upendazo. Kumbuka utazeeka macho yako hayataona nuru tena na mikono itakuwa imechoka na hapo utahitaji msaada hutaupata.
1.Utaugua na utakosa hata mtu wa kukugeuza
2.Utakufa na utazikwa kama kibudu
3.Hakuna alama yoyote utaiacha hapa duniani maana huna mwendelezo wa kizazi chako
Mkuu baharia 1 ebu njoo uwaambie maana mi nimechoka
 
Kataa ndoa wataongezeka sana kwasababu ya imani iliuojengeka kwamba ndoa ni paradiso au kaburi la kidumu losilo na mabadiliko!

Kumbe ndoa ni mchakato wa matazamio kama mnaweza zeeka pamoja au lah na sio hitimisho kuu la maisha ya mtu!!

Dini na Imani zote ndio zimetufikisha kwenye hii shida!!

"Ndoa ni matazamio ya matching na sio mwiko au msimamo mkuu wa kudumu kwenye maisha"

Ukiona matching imeshindikana,ulienae anadhani maisha yatakua mazuri bila wewe!unamuacha aende TU kiroho safi na hakuna haja ya vikao na kutupiana maneno!just mwache akatafute changamoto mpya anayoiona inafaa na achana nae!
 
Kataa ndoa wataongezeka sana kwasababu ya imani iliuojengeka kwamba ndoa ni paradiso au kaburi la kidumu losilo na mabadiliko!

Kumbe ndoa ni mchakato wa matazamio kama mnaweza zeeka pamoja au lah na sio hitimisho kuu la maisha ya mtu!!

Dini na Imani zote ndio zimetufikisha kwenye hii shida!!

"Ndoa ni matazamio ya matching na sio mwiko au msimamo mkuu wa kudumu kwenye maisha"

Ukiona matching imeshindikana,ulienae anadhani maisha yatakua mazuri bila wewe!unamuacha aende TU kiroho safi na hakuna haja ya vikao na kutupiana maneno!just mwache akatafute changamoto mpya anayoiona inafaa na achana nae!
Shida kataq ndoa wote ukiwauliza wanakwambia hawajawahi ingia kwenye ndoa. Wanasikia tu stori za vijiweni mara ndoa haifai
 
Be happy,be yourself,
If others don't like it,then let them be,
Happiness is a choice,Life is not about pleasing everyone,

Let people lives as they choose,focus your energy on your own goals,
career and growth instead of policing how others live.
 
Najua ni utoto unakusumbua tu ukikua utaelewa namaanisha nini hapa. Endelea kujisevia malaya wageuze uwezavyo kwa style zote upendazo. Kumbuka utazeeka macho yako hayataona nuru tena na mikono itakuwa imechoka na hapo utahitaji msaada hutaupata.
1.Utaugua na utakosa hata mtu wa kukugeuza
2.Utakufa na utazikwa kama kibudu
3.Hakuna alama yoyote utaiacha hapa duniani maana huna mwendelezo wa kizazi chako
Mkuu baharia 1 ebu njoo uwaambie maana mi nimechoka
Inawezekana wewe ndiyo Mtoto, Ukikua utaacha huu utoto
 
Back
Top Bottom