Nani yuko macho tuchangamshe jamvi?

Nani yuko macho tuchangamshe jamvi?

Arsena wanataka kutengeneza historia, ila sub walizofanya ndo kaharibu?!

Hata hivyo kibarua walikuwanacho.....! Dah V. Persie kashika kichwa masikini haamini kama wamegoodbye...lol!!
 
Nawaona AC M wanavyombwela mbwela tu uwanjani, dah!!

Pamoja na kumbwela kwao ndiyo
haaoooooooo!
Wame go through, hivyo vitoto vya Highbury vilitakiwa viongeze bao moko tu, kwa agregate ingekua ngoma draw yaani 4 - 4 , pute lingeenda extratime , so game imeisha Ac 4 vitoto 3, mizee imesonga mbele.
 
Badilisheni story, hii ya mpira kuna wenyewe wenye team , itakua inamizingua !
 
Pamoja na kumbwela kwao ndiyo
haaoooooooo!
Wame go through, hivyo vitoto vya Highbury vilitakiwa viongeze bao moko tu, kwa agregate ingekua ngoma draw yaani 4 - 4 , pute lingeenda extratime , so game imeisha Ac 4 vitoto 3, mizee imesonga mbele.

Yeap!!! Mibabu bado imepata advantage japo imepelekwa pelekwa, kurudisha goli 4 mchezo??
 
Badilisheni story, hii ya mpira kuna wenyewe wenye team , itakua inamizingua !

Watakoma!!! Kuna wakati wakulia na kuomboleza! Ugenini walinyundwa 4 wakalia......na hizi 3 za leo japo wamefunga wao ni kuomboleza tu!!
 
Nyie ambao hamjalala niwaulize :
Kama wewe ni Mwanamke na umepata Mwanaume na ukampenda kwa mambo kadhaa , lakini ikawa unamzidi kimo , sio umri.
Wewe ni mrefu, mkisimama anakufika kifuani
vipi utamuafiki ?
Na incase wewe ni Mwanaume uwe ndiyo huyo nyadundo (kisheta) mdada ana vigezo uvipendavyo lakini ukisimama kuongea nae ni kama unaangalia Nazi juu ya Mnazi utamuafiki ?
 
Mbu wanantafuna tu!jcho moja kwa watoto wa Wenger..awa wachoma sindano wameshanza mgomo mda huu.. Maana awa mbu,malaria 4free!
 
Jamani kwani kesho ni Public holiday? Tulale kesho tuwahi kujenga uchumi wa Taifa.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom