Nani ungempendekeza awe Rais wa Tanzania?

Nani ungempendekeza awe Rais wa Tanzania?

Majaliwa sio kwamba ni muoga ila mfumo unambana kwa nafasi yake yaani ni kama anatengenezewa mazingira awe hivi tunavyo muona.
But believe me, Majaliwa anauwezo mkubwa wa kuongoza hii nchi.
Hii nchi kwa ilipofika haitaki kiongozi lelemama inataka kiongozi ambaye atasimama kama kiongozi kweli regardless dunia itamtazama kama dictator or not .
Most ya nchi nyingi za Afrika mfumo wa kuongoza ulio bora ni udikteta mambo ya demokrasia ni uongo na kuendeleza umaskini
Wanasiasa ni waongo, ila huyu uongo wake unakera
 
Ndani na nje ya chama tawala nani? Angefaa kuliongoza hili taifa pendwa bila migogoro ya ovyo nani? Mnayemwamini kupita kiasi ambaye ataweza kuifikisha nchi yetu kwenye maendeleo ya kueleweka , maendeleo ya kweli

Tuna watu wengi na makini sana kwenye taifa letu na wengine wanaonekana kabsa hawana uchu wa madaraka wamewaachia wenye uchu watoane roho na kuvuana utu na wana elimu ya kutosha ya uongozi na vipawa vikubwa vya kusikilizwa na kueleweka

Nani? Ungependa awe raisi wa Tanzania ambaye unaamini lazima atafanya vizur kwenye uongozi wake

Kizuri hakikosi kasoro hatusemi kama atafanya mazuri 100% hapana lakini at least 80-85% tutajie hapa nani? Anaweza kulisongesha gurudumu hili Kwa nguvu zote

Taja unayemwamini hata kama hajawahi kuwa mbunge au waziri labda ni diwani huko wewe mtaje!! Tu au labda aliwahi kuwa hata raisi miaka iliyopita tutajie

Na ukimtaja kwa chaguo zuri utaweza kukutana naye kwenye kinyang’anyiro cha uraisi 2025-2030-2035-2040 na kuendelea mda bado upo

Na jaribu kumuelezea uliyempendekeza japo kwa maneno 10 mpaka 30 ukizidisha ni sawa, sifa zake ambazo zimefanya umpendekeze, asante
———————————————————————————
———————————————————————————


Uzi uliishia hapa, huku chini ni update za mapendekezo ya wengi na wachache waliopendekeza viongozi wazuri wa taifa letu pendwa.

Tuendelee kuwapendekeza

———————————————————————————
———————————————————————————
———————————————————————————




mpaka sasa mapendekezo mengi yanaenda kwa LUHAGA MPINA

Who is MPINA—kamuangalie U-tube video zake akiwa anahunguruma akiwa bungeni

Vipi? Jimboni kwake ananufaisha jamii na wanajamii wake?

LUHAGA MPINA
jamaa hana skendo yeyote huyuu ya upigaji?


Hawa sio official tutawabadilisha wakitokea wengine wanaovutiwa na watu wengi kuwazidi L.MPINA anafatiwa na HAMFREY POLEPOLE tena anafatiwa na TUNDU .A. LISSU

Ila wakwanza ni LUHAGA MPINA— nipo U-tube napapasa taarifa zake huyu mwamba ni mtu kweli jamaa najaribu kutafuta na skendo zake naona kuna maeneo anahusishwa nayo kama kawapora wananchi ngoja nifatilie vizuri

TUENDELEE KUWAPENDEKEZA TUNAOWAAMINI
Wewe, mleta uzi, huna sifa za kuwa Rais?

Kwangu mimi siamini mwanasiasa yeyote nchini hasa baada ya kuridhia mkataba batili unaomilikisha bandari zetu kwa Wageni. Uchaguzi ujao wajiandae kujibu maswali, kwenye kura za maoni, iwapo hao hao watajitokeza tena kugombea, na pale Chama chao kitawapitisha kwa mizengwe.

Suala la uwekezaji bandarini kwa mkataba batili na kushabikia bungeni na kwenye vikao vys halmashuri matumizi ya hovyo ya kodi, misaada na mikopo, itakuwa ndio msingi wa maswali kwenye kampeni zao.
 
Huyu Luhaga Mpina..inabidi tumchunguze vizuri atakuwa anatufaa sana
Huyu luhaga Mpina ni kichwa sio kidogo ukimsikiliza unajua hapa kuna mtu na nusu mpaka mwigulu kumwita mganga wa kienyeji ilaa yeye hajali Wala kupanic anaendelea kuchangia kistaarabu
 
Natamani luhaga Mpina awe top leader kama sio Raisi basi makamu wa Rais au waziri mkuu
 
Ni huyu......

1. Ni mcha Mungu.

2.Mjamaa wa kisasa.

3. MZALENDO .

4. Mwaminifu.

5. Ana Exposure.

6. Ana karama ya uongozi.

7. Msomi.

8. Msimamo usioyumba.

9. Mvumilivu, anapokea ushauri.

10. Ana vision Pana juu ya Tanzania ijayo.

11. Jasiri, asiye na chembe ya Uoga.


12. Anakubalika na watu wa Rika na makundi yote.

13. Ana uwezo mzuri kujenga HOJA.

14. Mpenda HAKI.

15. Muumini WA Muungano.
Nk nk nk nk nk.

Ni Josephat GWAJIMA.
 
Unapata wapi nguvu yakufikilia vitu visivyokuepo
Sa utachaguaje raisi ww mtu mmoja mbona kunaumiza akili kuwaza vtu visivyokuepo

Acha mambo ya imagination waza vtu reality sio vtu ya kufikilika
 
Unapata wapi nguvu yakufikilia vitu visivyokuepo
Sa utachaguaje raisi ww mtu mmoja mbona kunaumiza akili kuwaza vtu visivyokuepo

Acha mambo ya imagination waza vtu reality sio vtu ya kufikilika

Kitabu usichokielewa haujaandikiwa wewe
 
Matarajio ya moyo ni ya mwanadamu jawabu la ulimi latoka kwa Bwana
 
Ndani na nje ya chama tawala nani? Angefaa kuliongoza hili taifa pendwa bila migogoro ya ovyo nani? Mnayemwamini kupita kiasi ambaye ataweza kuifikisha nchi yetu kwenye maendeleo ya kueleweka , maendeleo ya kweli

Tuna watu wengi na makini sana kwenye taifa letu na wengine wanaonekana kabsa hawana uchu wa madaraka wamewaachia wenye uchu watoane roho na kuvuana utu na wana elimu ya kutosha ya uongozi na vipawa vikubwa vya kusikilizwa na kueleweka

Nani? Ungependa awe raisi wa Tanzania ambaye unaamini lazima atafanya vizur kwenye uongozi wake

Kizuri hakikosi kasoro hatusemi kama atafanya mazuri 100% hapana lakini at least 80-85% tutajie hapa nani? Anaweza kulisongesha gurudumu hili Kwa nguvu zote

Taja unayemwamini hata kama hajawahi kuwa mbunge au waziri labda ni diwani huko wewe mtaje!! Tu au labda aliwahi kuwa hata raisi miaka iliyopita tutajie

Na ukimtaja kwa chaguo zuri utaweza kukutana naye kwenye kinyang’anyiro cha uraisi 2025-2030-2035-2040 na kuendelea mda bado upo

Na jaribu kumuelezea uliyempendekeza japo kwa maneno 10 mpaka 30 ukizidisha ni sawa, sifa zake ambazo zimefanya umpendekeze, asante
——————————————————————————
Mimi.
 
Bora nchi ijiongoze yenyewe tu sioni mtu
 
Mzee Joseph Sinde Warioba.
Kwanza aanze na kurekebisha sheria na katiba ili ziruhusu nchi kwenda mbele siyo ufisadi na udikteta wa mtu mmoja
 
Mzee Joseph Sinde Warioba.
Kwanza aanze na kurekebisha sheria na katiba ili ziruhusu nchi kwenda mbele siyo ufisadi na udikteta wa mtu mmoja

Swala la katiba ni la kiongozi mkuu hata sasa sioni nini? Kinachomzuia SSH au chama kinambana
 
Back
Top Bottom