Nani mkali kati ya Diblo Dibala na Dally Kimoko

Nani mkali kati ya Diblo Dibala na Dally Kimoko

Diblo Dibala na Dali Kimoko kwangu ni malegendary, wote zaidi
 
Umemsahau flame kapaya,Alan makaba na rofomboo hawa hatari sana
 
Kwenye album ya Pepe Kalle ya Pon Mon Paka Bouge Diblo na Dally Kimoko wameshirikiana kupiga magitaa. Katika nyimbo ambazo Diblo kapiga solo basi Dally kapiga rhythm na zile ambazo solo limepigwa na Dally rhythm kapiga Diblo.
 
Hao wote wawili ni mafundi wa kupiga magitaa ya solo na vyombo vingine vya mziki huko jamhuri ya kidemokrasia ya watu wa Congo, ingawa kwenyewe hakuna demokrasia. Sasa kumekuwa na ubishi hapa kijiweni hali iliyopelekea mvutano wa kimawazo baina ya pande zote mbili! Hivyo basi kwa sisi tunaopendelea mziki huu wa lingala, soukus,bolingo, nk.tuna maoni gani kwa wawili Hawa! Je, nani zaidi kati yao? Pia unaweza ukataka wimbo ambao unaona kila mmoja alifanya vizuri.
 
Du daliki moko naona balaa wewe angalia Ile solo aliyoichalaza kwenye wimbo wa awilo longomba tubwiza tubwiza, au angalia in the morning ya Kanda bongo man hapo ndio utajua daliki moja hatari
Ni album ya Jean baron inayoitwa come on ma huh,huko aliichapa sana solo
 
Hao wote wawili ni mafundi wa kupiga magitaa ya solo na vyombo vingine vya mziki huko jamhuri ya kidemokrasia ya watu wa Congo, ingawa kwenyewe hakuna demokrasia. Sasa kumekuwa na ubishi hapa kijiweni hali iliyopelekea mvutano wa kimawazo baina ya pande zote mbili! Hivyo basi kwa sisi tunaopendelea mziki huu wa lingala, soukus,bolingo, nk.tuna maoni gani kwa wawili Hawa! Je, nani zaidi kati yao? Pia unaweza ukataka wimbo ambao unaona kila mmoja alifanya vizuri.
Aaah umenirudisha (mboka) nyumbani,,woooote hao ni balaa
 
Habari ya Derrick mokola muulize ntombi murlumbin
 
Sawa wote wapo vizuri lakini tukumbuke kuwa zizi haliwezi kuwa na mafahari wawili!
 
Back
Top Bottom