nani kaapeliwa ?


sajumo

sajumo

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2013
Messages
1,714
Likes
767
Points
280
Age
30
sajumo

sajumo

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2013
1,714 767 280
m2 1 alifika kwa jirani yetu ilikuwa 2006 charambe
baada ya salam mama nakuonaga unauza mkaa vp mbona cku iz hamna
mama;naletewa na mume wangu kwa sasa kasafr
jamaa;mie nna sto yangu ntakuuzia gunia shs 12 baada ya shs14 walikubaliana magunia 6 jamaa alifika na magunia 3 akamuambia msukuma toroli akamalizie magunia yalobakia mama akatoa salio kwa vle alishaelekezwa stoo ilipo jamaa akasepa mskuma toroli na magunia 3 alifika tena akiwa na wa2 wa3 mama hana habar anaingza ndani magunia c jamaa wakaanza kudai hela
mama akawajbu mie nshampa yule mwenye stoo
wajamaa;ce yule ha2mjui kasema we mkewe na hela utatupa wewe
wakagundua kuna utapeli ushatendeka washkaj wakatak kuchukua mkaa waondoke mama kagoma kasema mka hautok keshanunua na upo kwake washkaj wakasma ilotapeliwa hela c magunia wanataka magunia yao na yule mama akafuate hela yake mama akawambia mie magunia yapo kwangu na nyie ndio mlotapeliwa kila m2 alikuwa anavutia kwake
na kila m2 hakutaka kuonekana katapeliwa "je nani alitapeliwa?"
 
Chujio

Chujio

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2013
Messages
806
Likes
29
Points
45
Chujio

Chujio

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2013
806 29 45
inatia uvivu kusoma...andika vizuri bhana!
 
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified Member
Joined
Jun 24, 2011
Messages
7,675
Likes
1,719
Points
280
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified Member
Joined Jun 24, 2011
7,675 1,719 280
Hata sijaelewa sijui kichwa changu kibovu, haya nawaachia msome mtakaoelewa nisaidieni na mimi
 
Deshmo

Deshmo

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
4,695
Likes
3,380
Points
280
Deshmo

Deshmo

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
4,695 3,380 280
mshkaj kafka kwa jirani yetu ilikuwa 2006 charambe
alisalimia then mama nakuonaga unauza mkaa vp mbona cku iz hamna
mama;naletewa na mume wangu kwa sasa kasafr
jamaa;mie nna sto yangu ntakuuzia gunia 12 baada ya 14 walikubaliana magunia 6 jamaa akaja na magunia 3 akamuambia toroli drv akamalizie mama akatoa salio kwa vle alishaelekezwa stoo ilipo jamaa akasepa toroli drv na magunia 3 akiwa na wa2 wa3 alifka mama hana habar anaingza ndani gunia c jamaa wakaanza kudai hela
mama;mie nshampa yule mwenye sto
wajamaa;ce yule ha2mjui kasema we mkewe na hela utatupa wewe
wakagundua kuna utapeli ushatendeka washkaj wakatak kuchukua mkaa waondoke mama kagoma kasema mka hautok keshanunua na upo kwake washkaj wakasma ilotapeliwa hela c magunia wanataka magunia yao ye akafute hela yake mama mie magunia yapo kwangu na nyie ndio mnataka kuntapeli kila m2 anavutia kwake
na kila m2 hakutaka kuonekana katapeliwa "je nani alitapeliwa?"
Ha ha ha ha ha ha ha ha haaaaaaaaaaaaaaaaaa
 
Kertel

Kertel

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2012
Messages
2,996
Likes
1,095
Points
280
Kertel

Kertel

JF-Expert Member
Joined May 11, 2012
2,996 1,095 280
We ndo umetapeliwa ubongo wako
 
Red Giant

Red Giant

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2012
Messages
11,669
Likes
9,669
Points
280
Red Giant

Red Giant

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2012
11,669 9,669 280
mbona jamaa anaeleweka.
 
S

Solarpanel

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2012
Messages
236
Likes
1
Points
35
S

Solarpanel

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2012
236 1 35
Anaeleweka kbs,alietapiliwa ni hao walioleta mkaa,maana wameshafikisha mkaa na mama kashalipa
 
Justin Dimee

Justin Dimee

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2012
Messages
1,146
Likes
81
Points
145
Age
26
Justin Dimee

Justin Dimee

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2012
1,146 81 145
Ha ha ha ha ha ha ha ha haaaaaaaaaaaaaaaaaa
Uyu kaambiwaa haraka haraka nakaja kuuiandikaa umu haraka haraka na we unacheka haraka haraka wakati haijaeleweka haraka?
 

Forum statistics

Threads 1,252,184
Members 482,034
Posts 29,799,499