Nani anafaa kuwa rais wa Tanzania 2015?

Nani anafaa kuwa rais wa Tanzania 2015?

1.Atatoka katika koo za kitawala
2.Kabila la mkoa wake ni kati ya watu waaminiifu waliomtumikia Rais Jakaya Kikwete
3.Atumuenzi Baba wa taifa katika hali zote.
4.Atalindwa na walinzi wengi kuliko Maraisi waliopita.
5.Akipitishwa kugombea wengi watamuunga mkono.
6.Toka azaliwe hajawahi kutumia jina la dini yoyote,majina yake yamebeba utashi wa Mwafrika.
7.Atatembea na fimbo ndevu kama ya mzee ingawa si mzee.
Naenda kinyume na utabiri wa Mtoto wa Sheikh,ndimi mtumishi wa Bwana.
 
WanaJF,

Amani kwenu wote.
Naomba tujiulize hilo swali hapo juu na kutafakari kwa kina. Kwa jinsi hali ya mambo ilivyo kuna uwezekano mkubwa kuwa JK ataendelea kuongoza mpaka 2015 pamoja na mapungufu makubwa katika uongozi wake.

1. prof. anna kajumulo tibaijuka

2. mh. steven wasira
 
Mtoto wa Moringe yupo vizuri subiri wakati ufike watu wote watashangazwa
 
ndio,, tunaweza kumteuwa yeyote kati ya watajwa wa URAIS
lakini mwisho wa siku tukawa tunajilaumu,,,,
tuna tatizo moja si dogo,, ktk swala la kusahau! sidhani kama tuna maradhi hayo
ila tatizo letu ni "KUDHARAU"
Ndio,, kwanza kabisa tuna "fikra mgando" kwa kuamini etii,,,
kiongozi akiwa kijana anadhaniwa hajakomaa kisiasa!!!
kwani kukomaa kisiasa ni kupi hukoo???
kutukana hovyo,kuiba au kutoa rushwa?
tusijifanye kusahau ufisadi na wizi wa E.N.LOWASSA ktk taifa letu
alifanya hivyo akiwa n waziri mkuu!! sasa akiwa zaid ya hapo itakuwaje?
kwakweli nashindwa kuelewa inakuwaje mTZ mwenye akili timamu anaamua kuwa mtumwa wa huyu
mh.? kwa maana "tumesahau" ufisadi mkubwa aliofanya ktk wadhifa wake
kuna watajwa wa urais ambao tunawajua n "MAFISADI PAPA" lkn tunapotezea!!!
sijui lowassa,chenge,ngeleja nk. hawa wote wananuka ufisadi
lkn kuna kijana mpole,mchapakazi,MZALENDO ameamua kutangaza nia,,,,
nimejaribu kufuatilia recod zake kwa ujumla sijaona kasoro zozote zinazomuhusu

NI JANUALY YUSSUF MAKAMBAView attachment 218734

tutolee huu uharo mnyoa unga hawi mchapa kazi
 
Kwa hali ilivyo ndani ya ccm urais sasa ni wazi kwa hawa wafuatao mizengo pinda ambaye amerndelea kujiiimarisha zaid kupitia usukwaji wa baraza jipya la mawaziri akidhibiti nguvu za edward lowasa ambaye kila kona anatajwa kama Rais ajaye na dr kama mbadala wa makundi yote yanayohasimiana ndani ya chama na sasa ni mwenyekiti wa sherehe za chama kitaifa zitakazofanyika songea tarehe 5/2/2015
 
Wote pumba tu, hakuna rais hapo, watanzania wa leo sio wa Jana.
 
Hakuna rais hapo, yaaani pinda naye jamani, lowassa na kushikwa na bunge bado tu, nchimbi wizara imemshinda itakuwa nchi jaman
 
Mawaziri Mzigo tena! Naenda kusema kwa baba(kinana)nikimkosa naenda kwa Nape
 
Akihojiwa na Gadner G. Habash katika studio za radio efm anadai kuwa Jerry Slaa ambaye ndiye Meya wa Ilala ndiye anayefaa kuwa rais wa nchi hii katika uchaguzi ujao na akijitokeza atampigia kampeni.

Alipoulizwa kuhusu wapinzani nani anafaa amejibu kuwa hakuna wote ni wababaishaji tu! Pia kasema kuwa Mbowe alikuwa anafaa ila kwa sasa kachoka hawezi tena, Zitto anafaa ila tatizo hana chama.
 
kimsingi sishangai mapendekezo yake!! maana hata kichaa anaweza toa mapendekezo yake!!
 
Huyu mtu jana mchana alikatisha kwenye mataa ya bibititi na maktaba bila idhini ya Taa za barabarani! ni kama mhuni fulani!!
 
Ujinga mtupu. Jerry Slaa ana umri wa miaka 36, how awe mgombea Urais wakati katiba inataka umri uanzia miaka 40? Zitto ana umri wa miaka 39, how angefaa? Nadhani Willium Malecella angesema yeye ndiye anafaa kugombea kwani ana umri wa zaidi ya miaka 50, hivyo at least anakidhi vigezo!!
 
Nasikia umeuza TINGATINGA umenunua kibajaji.Hongera Mama kuwaok Waziri,serikali za kishikaji mwakani zamu yako.Ingia tumtoe KIBAJAJI 2015.
 
Back
Top Bottom