ndio,, tunaweza kumteuwa yeyote kati ya watajwa wa URAIS
lakini mwisho wa siku tukawa tunajilaumu,,,,
tuna tatizo moja si dogo,, ktk swala la kusahau! sidhani kama tuna maradhi hayo
ila tatizo letu ni "KUDHARAU"
Ndio,, kwanza kabisa tuna "fikra mgando" kwa kuamini etii,,,
kiongozi akiwa kijana anadhaniwa hajakomaa kisiasa!!!
kwani kukomaa kisiasa ni kupi hukoo???
kutukana hovyo,kuiba au kutoa rushwa?
tusijifanye kusahau ufisadi na wizi wa E.N.LOWASSA ktk taifa letu
alifanya hivyo akiwa n waziri mkuu!! sasa akiwa zaid ya hapo itakuwaje?
kwakweli nashindwa kuelewa inakuwaje mTZ mwenye akili timamu anaamua kuwa mtumwa wa huyu
mh.? kwa maana "tumesahau" ufisadi mkubwa aliofanya ktk wadhifa wake
kuna watajwa wa urais ambao tunawajua n "MAFISADI PAPA" lkn tunapotezea!!!
sijui lowassa,chenge,ngeleja nk. hawa wote wananuka ufisadi
lkn kuna kijana mpole,mchapakazi,MZALENDO ameamua kutangaza nia,,,,
nimejaribu kufuatilia recod zake kwa ujumla sijaona kasoro zozote zinazomuhusu
NI JANUALY YUSSUF MAKAMBA
View attachment 218734