Shy land JF-Expert Member Joined Jul 28, 2013 Posts 6,245 Reaction score 2,857 Oct 20, 2015 #1,441 Maghufuli hapa kazi tuuu
lemayan92 JF-Expert Member Joined Jul 30, 2015 Posts 877 Reaction score 254 Oct 20, 2015 #1,442 Lowasa
Shy land JF-Expert Member Joined Jul 28, 2013 Posts 6,245 Reaction score 2,857 Oct 20, 2015 #1,443 Ruttashobolwa said: Mwamba wa kaskazini- lowasa kiboko ya nape- lowasa kiboko ya ccm-lowasa ticket ya cdm to magogoni- lowasa na hakuna wakumping huyu ndani ya ccm. Click to expand... hahahahaha pole sana dungu kumbe na wewe ulikuwa team lowassa. Toka 2012
Ruttashobolwa said: Mwamba wa kaskazini- lowasa kiboko ya nape- lowasa kiboko ya ccm-lowasa ticket ya cdm to magogoni- lowasa na hakuna wakumping huyu ndani ya ccm. Click to expand... hahahahaha pole sana dungu kumbe na wewe ulikuwa team lowassa. Toka 2012