Hata youtube hujaona? Kama bado tafutaWanasema endapo utafanikiwa kushuhudia huyu mnyama akizaa basi utakuwa ni mtu mwenye bahati.
Amekuwa ni mnyama ni ngumu sana kumshuhudia akijifungua hata wachungaji wenyewe na ni ngumu kwani hata akiwa machungoni na uchungu ukampata basi atafanya kila njia akukimbie aende mbali huko akajifungue nia yake usifanikiwe kuliona wala kulishika lile kondo lake la uzazi.
Yeye anasema punda anaye jifungua sio hao wa singida wanao zaaSasa unakaa Posta utaona lini punda anazaa, Njoo Singida uone maajabu.
Ni sawa sawa na PAKA wakido...huwezi kuwaona
Paka wa sinza palestina awanaga aibu mbonaJe paka anasex mmewahi?
Ingia yu-tube utamwona akizaaWanasema endapo utafanikiwa kushuhudia huyu mnyama akizaa basi utakuwa ni mtu mwenye bahati.
Amekuwa ni mnyama ni ngumu sana kumshuhudia akijifungua hata wachungaji wenyewe na ni ngumu kwani hata akiwa machungoni na uchungu ukampata basi atafanya kila njia akukimbie aende mbali huko akajifungue nia yake usifanikiwe kuliona wala kulishika lile kondo lake la uzazi.
Natumai wewe utakuwa mnyapaaMkuu nikiri tu niliwahi kizalisha punda Mimi na mwenzangu tukiwa machungoni