Ni kweli Cantalisia, nahisi wewe ndio kila kitu ktk maisha yangu, plse nakuomba unipokee ndani ya moyo wako...!
Ewaaaaa!wapambe wako walikuwa wanakulaumu kwa kuingia mitini,
Asante sn kwa kupata ujasiri wa kukiri kwa kinywa nakushauri siku nyingine ww funguka jina kamili tu as a real man bwana,
Kwanza nakupongeza kwa kuonyesha ujasiri huu wa kuongea live mbele ya wanajf maana wengi huwa wanasaidiwa na pm na huku sebulen watu wanakuwa hawajui nn kinaendealea kumbe wapo wanaougulia vibuti vya shingon na hata mwili mzima!
Pili nakushukuru kwa kunizimia mie binti mtambuzi japo hunujui vizuri na hukutaka kujivunga umeamua kumwaga sera zako,
Nakujulisha kupokea ombi lako kwa mikono miwili nikizingatia ustarabu uliounyesha hapa jamvin,
Kuhusu majibu naomba jaman wanajamvi mtuachie sie wawili maana naamini haitakuwa ustarabu kuyaweka hadharani hivi km mjuavo yapo ya aina tatu,ya kukubaliwa,kukataliwa au kusubiri so nieleweni kwa hili mwenyewe nitajua nimjibu nn huyu mheshimiwa kisaka,katu ya majaibu hayo,
Mwisho nawashukuruni wadau kwa sapoti mliyompa mheshimiwa huyu maana kuna wakati nilhsi kuna rushwa imetembezwa maana kila mtu amekuwa akimpigia debe nimpokee na sikupata wa kuniteea japo hata kuniuliza km namjua au laa!!najua alifurahia sana sapoti yenu ukizingatia ni mgeni humu lkn akawa km mwenyeji tayari,
Nawashukurui kwa yote in case of anything kuhusiana na hili basi mpata habari hapa hapa,
Nawatakia jpili njema,