Natafuta mtaalam wa Saikolojia ushauri nasaha

Natafuta mtaalam wa Saikolojia ushauri nasaha

Tang ubav

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2024
Posts
2,788
Reaction score
4,063
Habari za wakati ndugu zangu, Poleni sana na mahagaiko katika upambanaji wenu , wakuu

Niende kwenye mada yangu natafuta mtaalam wa Saikolojia ushauri nasaha wanapatikana wapi? Maana napitia magumu sana wakati huu mbele sioni naona Giza tu sielewi

Kazi Sina, elimu nimeishia la saba, mausiano nayo yanarega rega usiku nikilala jasho mwili mzima natetemeka nawaza mengi, Mimi bado kijana naona sielewi,

Naogopa kwenda kupima maradhi nisije nikawa nayo maana naogopa, sana 😢

Mkuu @Ushimeni kazi uliniambia Sina nauli mpaka leo nimekosa, nimeweka simu imeshindikana naomba bado kama nafasi ipo uniachie bado nijichage, kazi Sina nakuwa n mawazo sana kweli
 
Habari za wakati ndugu zangu, Poleni sana na mahagaiko katika upambanaji wenu , wakuu

Niende kwenye mada yangu natafuta mtaalam wa Saikolojia ushauri nasaha wanapatikana wapi? Maana napitia magumu sana wakati huu mbele sioni naona Giza tu sielewi

Kazi Sina, elimu nimeishia la saba, mausiano nayo yanarega rega usiku nikilala jasho mwili mzima natetemeka nawaza mengi, Mimi bado kijana naona sielewi,

Naogopa kwenda kupima maradhi nisije nikawa nayo maana naogopa, sana 😢

Mkuu @Ushimeni kazi uliniambia Sina nauli mpaka leo nimekosa, nimeweka simu imeshindikana naomba bado kama nafasi ipo uniachie bado nijichage, kazi Sina nakuwa n mawazo sana kweli
mwanaume halalamiki
Mwanaume anachukua hatua.
Panda lori mwambie huna hela piga stori nae utakapofikia uliza kama kuna msiba kakinge plate mbili kula endelea na safari watu wanakufa kila siku itafika tuu
 
Nilikupa maelekezo ya kazi nakumbuka, ila niseme tu haupo siriaz na kazi mkuu.
Kama ingekua mimi ndio wewe, ningeuza sim na nikafika kwenye kazi nilio itiwa.
Kimsingi nakuona unashida iliyo anzia mbali na shida yako kubwa sio kazi, bali nakuona kama wewe ni aina ya wale watu wanaopenda kulalamika na aina ya watu kama wewe hua hawachukui hatua.
Uza sim na upate nauli ya kufika kwenye kazi nilio kuelekeza, kisha baada ya kufika basi mengine tutayatatua kwakua utakua umeonyesha nia.
 
Nilikupa maelekezo ya kazi nakumbuka, ila niseme tu haupo siriaz na kazi mkuu.
Kama ingekua mimi ndio wewe, ningeuza sim na nikafika kwenye kazi nilio itiwa.
Kimsingi nakuona unashida iliyo anzia mbali na shida yako kubwa sio kazi, bali nakuona kama wewe ni aina ya wale watu wanaopenda kulalamika na aina ya watu kama wewe hua hawachukui hatua.
Uza sim na upate nauli ya kufika kwenye kazi nilio kuelekeza, kisha baada ya kufika basi mengine tutayatatua kwakua utakua umeonyesha nia.
 
Kuna kazi nyingine ya kuangalia shamba la mkonge Handeni Tanga huko.
Unaweza ukaenda na mkeo ama mpenzi wako na mtapewa nyumba ya kuishi.
Chakula sio uhakika sana ila nikama utapewa mlo wa mwezi 50%
Mshahara kule ni 200,000
Lakini kama hauna kamazi na unania ya kwenda kujitafutia, pana mfaa kijana kama wewe maana unaweza anzisha ufugaji wa kuku na ukajipatia amana.
 
Changamoto zinazotusumbua watu hua kwenye mahusiano, uchumi, afya na kijamii.

Hapa umezungumza mawili, uchumi na ishu ya afya.

Ishu ya uchumi umesema kuna member alishakupa option ya kazi isipokua unasema umekwama kwenye nauli. Hii sasa inamaanisha ama una shida ya procrastination au haupo comfortable kuondoka eneo ulilopo.

Ishu ya afya kwakua haujaielezea sana inawezekana hauumwi ni hiyo ishu ya mawazo ma anxiety.

Mimi ninaona ushughulikie na hiyo ishu ya kiuchumi kwa option aliyokupa Ushimen
Maswala mengine yatakuja mbele.
 
Kuna kazi nyingine ya kuangalia shamba la mkonge Handeni Tanga huko.
Unaweza ukaenda na mkeo ama mpenzi wako na mtapewa nyumba ya kuishi.
Chakula sio uhakika sana ila nikama utapewa mlo wa mwezi 50%
Mshahara kule ni 200,000
Lakini kama hauna kamazi na unania ya kwenda kujitafutia, pana mfaa kijana kama wewe maana unaweza anzisha ufugaji wa kuku na ukajipatia amana.
Anataka apewe nauli😎
 
Nilikupa maelekezo ya kazi nakumbuka, ila niseme tu haupo siriaz na kazi mkuu.
Kama ingekua mimi ndio wewe, ningeuza sim na nikafika kwenye kazi nilio itiwa.
Kimsingi nakuona unashida iliyo anzia mbali na shida yako kubwa sio kazi, bali nakuona kama wewe ni aina ya wale watu wanaopenda kulalamika na aina ya watu kama wewe hua hawachukui hatua.
Uza sim na upate nauli ya kufika kwenye kazi nilio kuelekeza, kisha baada ya kufika basi mengine tutayatatua kwakua utakua umeonyesha nia.

Msaidie nauli huyo jamaa. Onesheni huo uanaume mnaousenaga majukwaani,
Utasikia wanaume tunainuana mara tunasaidiana hatuna kwere, haya hapo hivyo unashindwa kumsaidia hata nauli aje hapo kazini, mmmmh.
 
Wanaume wa kibongo ni wanafiki sanaa, hapa mwanaume mwenzao anahitaji msaada hawampi, ila angekua mwanamke wangemiminika huko PM kutoa chochote kitu, afu mtu huyu akirubuniwa kuuza mgongo wake, wanakuja km motoo wa kifuu,
Mxxxxiiieeeew, acheni UNAFIKI, msaidieni mwenzenu huyo hapo. Lol
 
Back
Top Bottom