Namtafuta mtu anaitwa Domick Marck Joackim

Namtafuta mtu anaitwa Domick Marck Joackim

Kingine,muhimu sana unapoandika wajihi wa mtu jaribu kuweka majina yake matatu lakini hasa jina lake la mwisho liwe la Kibantu.

Hapo umeweka majina yote ya kigeni sidhani kama tunae Mtanzania aliyekosa jina la asili ya Africa
Shukrani mkuu nimesita kuliweka kwasababu jamii yetu ya kisandawe tuna majina ambayo si ya kibantu kama ujuavyo wasandawe so wabantu ngeliweka ingeleta mada nyingine tukatoka kwenye kusudio
 
Nakubaliana na wewe lakini bado so sababu ya kuacha kumtafuta Mimi ni mdogo wake wa damu hata kungekua na jambo baya kiasi gani bado so sababu ya kuacha kumtafuta mkuu
Ushauri.
Tuwe karibu na ndugu hasa pale wanapohitaji ukaribu wetu nina experience na uchungu anaopata mtu pindi anapo hitaji msaadaaa halafu akashindwa kusaidiwa.....
 
Ushauri.
Tuwe karibu na ndugu hasa pale wanapohitaji ukaribu wetu nina experience na uchungu anaopata mtu pindi anapo hitaji msaadaaa halafu akashindwa kusaidiwa.....
Uko sahihi mkuu nakubaliana nawe 100%
 
Hapa ndipo ninapo wakubali wabongo...[emoji1787]
Wempe picha tu, habari na tukio atatengeneza mwenyewe....[emoji12]
Hakuna namna UMUGHAKA ni yuleyule wa siku zote mkuu hajawahi badiliki Ila nayemtafuta ni kaka yangu kaniachia ziwa kunyonya
 
Hakuna namna UMUGHAKA ni yuleyule wa siku zote mkuu hajawahi badiliki Ila nayemtafuta ni kaka yangu kaniachia ziwa kunyonya
Kama ndivyo pole sana mkuu falcon Q ,nadhani kama utakuwa uko serious hebu jaribu kwenye vyombo vya habari,huwa ni gharama nafuu kwasababu huwa inakuwa kama msaada,naamini ukitumiq vyombo vya habari ni rahisi sana kufahamu.

Unaweza kunishirikisha tukasaidiana
 
Kama ndivyo pole sana mkuu falcon Q ,nadhani kama utakuwa uko serious hebu jaribu kwenye vyombo vya habari,huwa ni gharama nafuu kwasababu huwa inakuwa kama msaada,naamini ukitumiq vyombo vya habari ni rahisi sana kufahamu.

Unaweza kunishirikisha tukasaidiana
Nashukuru sana mkuu kwa moyo wako huwa nakuelewa sana basi tu ni vile kuna mda unakuaga na vimbwaga huwa nakusoma sana
 
kwa nini msitumie jeshi la polisi wako vizuri sana mbona
Mkuu tumeisha lifanya hilo wanalifanyia kazi nasi tunajaribu na njia nyingine tunaamini jamii forum ina watu wengi huwezi jua Mungu anaweza ameweka hii njia kutukutanisha nae tena
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom