Hussein J Mahenga
JF-Expert Member
- Mar 5, 2012
- 753
- 659
She is so cute. Achana na hawa wamezoea kuona makurubembe na manyonyo ya kichina. Sasa ungemuacha mtoto wa watu akasoma kwanza amalize shule. Kuwa rafiki wa kawaida kwanza umsaidie kukokotoa. Uko darasa la ngapi?
Cjui hata nikuambie nini unielewe,kiukwl hana utofaut mkubwa na wasichana wengne lakini yy ni mzuri wa sura na ni mpole pia! Zaidi tabia yke hata hapa mtaani kw2 wanamsifia! Mm mwenyewe tangu nianze kumuona cjawah kumkuta kavaa ovyo kama wavaavyo wngne! Hajawah kuvaa suruali,vipedal,minskirt wala nguo zinazoweza kuonyesha wasifu wke wa ndani! I real love her!amekupa nini, au ana nini special? kama vile mwanafunzi wa sekondari
so wot? mbona hueleweki!!!!!!!!!!!
Umeanza kupenda wanaume wenzako sasa? Loh!