Nampenda, ila kubadili dini naona ukakasi

Nampenda, ila kubadili dini naona ukakasi

Kasema mama yake hawezi kubali yeye kubadili dini ivyo nikimueleza mama yake swala la dini ikishindikana bas naachana nao

Ndio nimeuliza mama ake ndio unamuoa… mwenye maamuzi ya mwisho ni yeye

Sikia hapo mnapotezeana muda hakunaga ndoa za dini tofauti za kusikiliziana na kama zipo basi Kuna uzungu uzungu kwa wahusikaa

Chapa lapa

Siku nyinginee kabla hujaanzisha mahusiano dini iwe kipengele cha kwanza
 
Ndio nimeuliza mama ake ndio unamuoa… mwenye maamuzi ya mwisho ni yeye

Sikia hapo mnapotezeana muda hakunaga ndoa za dini tofauti za kusikiliziana na kama zipo basi Kuna uzungu uzungu kwa wahusikaa

Chapa lapa

Siku nyinginee kabla hujaanzisha mahusiano dini iwe kipengele cha kwanza

Nimesha jifunza sitorudia makosa
 
Halafu

Unajua mimi mwanaume ku change dini kwa ajili ya mtu ambae atanitegemea kwa kila kitu broh sio kazi rahisi
Sasa kama unalijua hilo umekuja kulialia nini humu kijana,unasumbuliwa na genye wewe,na ukikaa vibaya huyo mwanaume atakupeleka puta man up....kijana acha kulia ovyo na kuchosha watu

Sent from my TECNO KG5j using JamiiForums mobile app
 
Nitaongea na mama yake kwanza kuus ilo la ndoa ya serikali akikubali sawa ila akichomoa ndo itakua imeishia hapo
Sasa kwa ufahamu wako mawazo ya mama na binti yake yatakuwa yametofautiana..? Kama kwamba hawapigi story kuzungumzia chamhimu we kula kwa urefu na kisha enda mwana kwenda au piga mimba tulia kaa pembeni hudumia tu

Sent from my TECNO KG5j using JamiiForums mobile app
 
yaani umkane Yesu Kristo, ukaogeshwe maji uitwe jina la nini? hiyo laana utakufa nayo. dhambi ya kwanza ambayo wanadamu watahukumiwa ni kumkana Yesu Kristo, huko unakofikiria kwenda wao wamekataa Uungu wa Yesu Kristo ambaye alifanyika mwili kwaajili ya kufanyika kafara la wokovu wetu. huwezi kumwona Mungu bila imani ya aina hii na ukiiikana umejiandikisha jina la kwenda jehanum milele.
Wewe naye, kazi kweli.
 
Wewe bwana mdogo wanawake usiwachukulie serious sana.

Kwanza sifa ya mwanaume ni kua kama taifa huru linalojitegemea mfano kama taifa la marekani hivi

Sasa ukikosa hiyo sifa ndio vitu vidogo hivi vinakusumbua.

Sijui kama nimeeleweka hapa maana hata mimi sielewi nataka kuandika nini

Lakini nadhani umenielewa.
 
Habari wana JF,

Mimi ni kijana (27) na nina mpenzi tunaependana, hivi karibuni nimepanga kumchumbia tatizo yeye Muislam mimi Mkristo na anadai kwake haitowezekana kubadili dini mimi pia ku change dini naona nitakuwa nimejikosea sana maana ndio dini iliyonikuza, naiheshimu sana Wakuu, nifanyeje?

Kumpotezea napo naona ugumu maana nampenda sana na pengine inaweza nichukua muda mwingi hadi kuja kupanga kuoa tena.
Fungeni ndoa ya kiserikali
 
Kama kubadili hataki na ndoa ya kiserikali hataki huyo hakupendi/haitaji ndoa nawe na ameshalijua hilo ndio maana anataka ubadili wewe(mind game), jambo ambalo anajua wewe huwezi kufanya.
Hiyo mind game ni wote wawili sio mwanamke tu. Wote wanajua kuwa kuna ugumu kwa mwenza wake kubadili dini, solution ni kuachana tu. To be honest ni kwa nini wamekuwa pamoja moda wote huu mpaka kutaka kuoana ilhali wakijua kila mmoja ana strong feeling na dini yake? Walikuwa wanategemea kitokee nini hasa toka siku ya awali ya kuanza mahusiano yao?
 
Sasa kwa ufahamu wako mawazo ya mama na binti yake yatakuwa yametofautiana..? Kama kwamba hawapigi story kuzungumzia chamhimu we kula kwa urefu na kisha enda mwana kwenda au piga mimba tulia kaa pembeni hudumia tu

Sent from my TECNO KG5j using JamiiForums mobile app

Lengo la kuja humu sio kulialia bali nilitaka kujua labda kuna option nyingne tofauti na ya kuachana mimi na mwenzangu na kupitia maoni ya wadau humu jibu sahii ni kuachana na ilo zoezi nimelifanya jana tayari kwaiyo nawashukuru wote kaka zangu na dada zangu kwa mchango wenu
 
Hiyo mind game ni wote wawili sio mwanamke tu. Wote wanajua kuwa kuna ugumu kwa mwenza wake kubadili dini, solution ni kuachana tu. To be honest ni kwa nini wamekuwa pamoja moda wote huu mpaka kutaka kuoana ilhali wakijua kila mmoja ana strong feeling na dini yake? Walikuwa wanategemea kitokee nini hasa toka siku ya awali ya kuanza mahusiano yao?

Mda wote huo nilidhan atabadili yeye mahna kwa namna tulivyoanza mausiano yeye ndo alianza ishara za kuniitaji kwaiyo nilidhani upendo wake ni halisi ata tabia zake pia niliona hazina mashaka ndiomana nikamzingatia i was wrong
 
Lengo la kuja humu sio kulialia bali nilitaka kujua labda kuna option nyingne tofauti na ya kuachana mimi na mwenzangu na kupitia maoni ya wadau humu jibu sahii ni kuachana na ilo zoezi nimelifanya jana tayari kwaiyo nawashukuru wote kaka zangu na dada zangu kwa mchango wenu
Safi sana mkaushie kwa muda kwanza, huku ukiponya maumivu najua inauma kumuondoa mtu unaempenda....ndani ya huo muda utamjua vizuri nje ya mambo ambayo ulikua hujui...hivyo kaa nje ya uwanja kwanza soma mchezo mdogo wangu

Sent from my TECNO KG5j using JamiiForums mobile app
 
Mda wote huo nilidhan atabadili yeye mahna kwa namna tulivyoanza mausiano yeye ndo alianza ishara za kuniitaji kwaiyo nilidhani upendo wake ni halisi ata tabia zake pia niliona hazina mashaka ndiomana nikamzingatia i was wrong
Nikwambie ukweli hapa ni watu wachache ambao wanaweza kubadili dini zao kwa sababu ya mapenzi. Wanaoweza kufanya hivyo wanakuwa toka mwanzo hawako serious na dini zao na wana wasi wasi na mafunzo ya dini zao. Kumkuta mkristo au muislamu ambae alikuwa yuko dedicated na dini yake maisha yake yote halafu utegeme kuwa atabadili dini kwa sababu ya penzi tu ni vigumu sana tu.
 
Nikwambie ukweli hapa ni watu wachache ambao wanaweza kubadili dini zao kwa sababu ya mapenzi. Wanaoweza kufanya hivyo wanakuwa toka mwanzo hawako serious na dini zao na wana wasi wasi na mafunzo ya dini zao. Kumkuta mkristo au muislamu ambae alikuwa yuko dedicated na dini yake maisha yake yote halafu utegeme kuwa atabadili dini kwa sababu ya penzi tu ni vigumu sana tu.

Yeah nikweli kabisa yani jina nilokua nalitaja kwenye maombi toka nyumbani magetoni nk.. leo hii nianze kutaja jina jingine kisa mwanamke dah ningumu sana .
 
Habari wana JF,

Mimi ni kijana (27) na nina mpenzi tunaependana, hivi karibuni nimepanga kumchumbia tatizo yeye Muislam mimi Mkristo na anadai kwake haitowezekana kubadili dini mimi pia ku change dini naona nitakuwa nimejikosea sana maana ndio dini iliyonikuza, naiheshimu sana Wakuu, nifanyeje?

Kumpotezea napo naona ugumu maana nampenda sana na pengine inaweza nichukua muda mwingi hadi kuja kupanga kuoa tena.
Nipe mimi muislam mwenzie
 
Back
Top Bottom