Nampenda, ila kubadili dini naona ukakasi

Nampenda, ila kubadili dini naona ukakasi

Wewe wakati unaanza nae uhusiano suala la imani hamkuwahi kujadili au ulitegemea nn?

Ushauri wangu kwako,kama kila mtu ameamua kubaki na dini yake n sawa?Fuata viongozi wenu wa kiroho waelekezeni nia yenu,nijuavyo mm upendo ni zaidi ya dini. Hivyo mnaweza kupata kibali cha kufunga ndoa kanisani au hata sehemu nyutro (yaweza kuwa nyumbani au eneo lisilo la wazi )ilikulinda imani zenu na bidada kubaki katika imani yake bila kuathiriana.Je watoto mtawalea kwa imani ipi ?hapo nashauri mliweke wazi mapemaaaa pia.

Ukijaribu kufanya ujanja ujanja naona dalili ya kukwama mbele au kutokea migongano.
Ameshauri vibaya
 
Dah hii sitoisaau aisee … I was ready Yani itabidi nianze upya
We kama unamtaka we kuwa nae kawaida, usimtonye kuhusu kubadili dini, mpe mimba azae, lea mtoto, akikua mzalishe tena, hapo ndio unaweza kumshawishi hata kwa ndoa ya Serikali, ingawa kidini bado wanaonekana hawajaolewa.
 
Yaani akili yako inakuambia Mungu aliyekuumba wewe alishindwa namna ya kukuokoa akaamua ajibadili awe binadamu ili akuokoe? Yaani mungu alishindwa kubadilisha akili zako automatic ili uwe mwema? Mungu akaamua akae tumboni miezi 9, anye mavi kwenye chupi miaka 5 ili tu kukukomboa wewe?

Una akili timamu kweli wewe?
🤣🤣🤣
 
Ukishaijua kweli katika Kristo, ni ngumu kuiacha na kwenda kwenye dini zingine, na ndoa halali ni ile ambayo inafungwa na dini na kubarikiwa.

Hapo suala ni moja tu, akufate kwenye dini yako.

Kama hawezi basi akubali tu mfunge ndoa then mkishakamilisha arudi kuswali kwenye dini yake. Maana cha msingi ni kuendelea na ibada na sio tukio moja la kanisani.

Nionavyo mimi kumfata mwanamke sio sahihi na ndio maana wewe ndio unaamua kuoa, unachumbia, unatoa mahari, unakuwa kichwa cha familia na hata jina la ukoo na watoto huchukua la mume.
 
Ukishaijua kweli katika Kristo, ni ngumu kuiacha na kwenda kwenye dini zingine, na ndoa halali ni ile ambayo inafungwa na dini na kubarikiwa.

Hapo suala ni moja tu, akufate kwenye dini yako.

Kama hawezi basi akubali tu mfunge ndoa then mkishakamilisha arudi kuswali kwenye dini yake. Maana cha msingi ni kuendelea na ibada na sio tukio moja la kanisani.

Nionavyo mimi kumfata mwanamke sio sahihi na ndio maana wewe ndio unaamua kuoa, unachumbia, unatoa mahari, unakuwa kichwa cha familia na hata jina la ukoo na watoto huchukua la mume.
Mkishakuwa dini tofauti ni mmoja amfate mwenzie mfunge ndoa ya kidini mliyokubaliana otherwise muachane tu kilamtu akaanze upya mambo ya ndoa mseto ni ya muda wakat penz likiwa jipya huko mbele ni matatizo hasa kwenye malezi sababu kiladini Ina utaratibu wake
Mfano mavazi,mda wa ibada na mengine mengi hayafanani
 
Mkishakuwa dini tofauti ni mmoja amfate mwenzie mfunge ndoa ya kidini mliyokubaliana otherwise muachane tu kilamtu akaanze upya mambo ya ndoa mseto ni ya muda wakat penz likiwa jipya huko mbele ni matatizo hasa kwenye malezi sababu kiladini Ina utaratibu wake
Mfano mavazi,mda wa ibada na mengine mengi hayafanani
Mseto huwa sawa mkielewana na kuheshimiana, ukiielewa dini ya mwenzio unaweza kuiheshimu bila kumbugudhi.
Wapo waliofanikiwa ila inataka uelewa mpana.
 
Mseto huwa sawa mkielewana na kuheshimiana, ukiielewa dini ya mwenzio unaweza kuiheshimu bila kumbugudhi.
Wapo waliofanikiwa ila inataka uelewa mpana.
Na changamoto ya vijanawengi ni hii Yani unakuta mtu mnapendana lakini suala hili Huwa gumu kwawengi wachache wanaovuka salama
 
Ktika kosa kubwa utafany ni kumshawishi abadli dini dont try ,atatengwa na ndugu zake then hataona raha y ndoa. I think hakupendi ndo mana amekataa kubadli
 
Piga chini huyo.

Kama hataki ndoa ya kiserikali, Mwambie hakuna option nyingine.

Kama anakupenda kweli, atasikiliza na kukubali.

Ila huyo Hakupendi ndio maana ana kupelekesha.

Watch out, Red flag[emoji626] ya kwanza hiyo..

Mbele kuna hatari[emoji779][emoji779]
 
Back
Top Bottom