Namna ya kutambua "tego" la kunasiana

Namna ya kutambua "tego" la kunasiana

hiyo mbinu ya kwenda na ala yako inategemea na aina ya manuizi wkt wa kutega..kile kisu huwa kinanuiziwa na mume na yy pekee ndo ana uwezo wa kuwategua wagoni kwa kukichomoa kwenye ala kilimonuiziwa so ukija na ala yako ni bure tu...njoo kwangu na ala yako ujaribu....
 
Lakuambiwa changanya na akili zako, wahenga hawakuwa wajinga japokuwa sijawahi kuwaona.

Lakuambiwa changanya na akili zako, wahenga hawakuwa wajinga japokuwa sijawahi kuwaona.
38cd649c8c921890bfb13d3c80cd4e1e.jpg
 
Kuna mzee aliwahi nambia,kama unahisi mwanamke ametegwa na unataka kula mzigo.Mtangulize chumbani afu ww fata nyuma chukua kipande cha nondo au chuma kabla hujaingia mlangoni kitangulize kile kipande cha nondo we ufate.Kama kweli anatego bhasi nondo itakatika na tego utakua umelitegua.

Wazigua ndo wanatabia ya kuwawekea wake zao matego,mzee akanambia kwa mbinu hiyo amekula sanah wake wa wazigua

Sa sijui alikua ananidanganya

NB.Mke wa mtu sumu
 
hiyo mbinu ya kwenda na ala yako inategemea na aina ya manuizi wkt wa kutega..kile kisu huwa kinanuiziwa na mume na yy pekee ndo ana uwezo wa kuwategua wagoni kwa kukichomoa kwenye ala kilimonuiziwa so ukija na ala yako ni bure tu...njoo kwangu na ala yako ujaribu....
izo nyingine je
 
Ni mara nyingi sana tumesikia au kuona watu (mwanamke na mwanaume)wakiwa wamenasiana au kupoteza maisha on spot,au kutofanikisha kupiga game kwa mwanaume kuona mauzauza wkt wakutaka kufanikisha tendo husika.

Kutokana na wivu wa kimapenzi au kutokuaminiana kati ya wanandoa au wachumba hupelekea baadhi ya wanaume kuwawekea "mtego" wake zao endapo atachepuka basi 'adui' aweze kukamatika au kudhurika.
Kuna namna mbalimbali za kuweka huo mtego na kikubwa hapa mkeo hapaswi kufahamu kama umemtega na wkt mwingine ukijichanganya tu,unajiteka mwenyewe.

Kwa mfano;wkt unataka kutoka au kusafiri na unataka kuweka huo mtego basi unaweza kumwita mkeo kama yupo nje then wkt huo unaweka huo mtego chini ya mlango na unahakikisha lazima aruke huo mtego;baada ya hapo umemaliza.Akichepuka tu majibu utayapata huko ulipo.
Hakikisha unaporudi lazima utegue kwanza kwa njia hiyohiyo hapo juu kabla ya kumparamia(kula papuchi) mbali na hapo unajinasa mwenyewe.Kama Mtego wako ulikuwa mtu (adui)avunjike kiuno basi na wewe lazima kiuno kivunjike ukisahau kutegua.

Sasa ukitaka kufahamu mwanamke aliyewekewa mtego fanya lifuatalo;
Wkt mmepanga kwenda faragha kupiga hiyo game ya kirafiki basi ww mwanaume chukua Jani lolote bichi(liwe pana kidogo )weka mfukoni mwako.Mkishafika kabla ya kuingiza machine chukua lile jani lako weka juu ya papuchi.Ukiona hilo jani limekauka au kusinyaa kbsa nakushauri acha kbsa wala usidhubutu kuingiza dushe utanasia hapo au kiono kuteguka.

Huo ni ushauri wa bure!


!
!
Yani uweke Jani likauke halafu bado utumbukize
 
Sasa ukitaka kufahamu mwanamke aliyewekewa mtego fanya lifuatalo;
Wkt mmepanga kwenda faragha kupiga hiyo game ya kirafiki basi ww mwanaume chukua Jani lolote bichi(liwe pana kidogo )weka mfukoni mwako.Mkishafika kabla ya kuingiza machine chukua lile jani lako weka juu ya papuchi.Ukiona hilo jani limekauka au kusinyaa kbsa nakushauri acha kbsa wala usidhubutu kuingiza dushe utanasia hapo au kiono kuteguka.

Huo ni ushauri wa bure!
Thibitisha
 
Hahaha mnajipa moyo ili watu waendelee kutembea na wake za watu na mabibi za wenyewe (in kenya's language) [emoji2][emoji2][emoji2]
 
Hahaha mnajipa moyo ili watu waendelee kutembea na wake za watu na mabibi za wenyewe (in kenya's language) [emoji2][emoji2][emoji2]
Sio hivyo mkuu,ndo maana watu wanaweka Tego.Dawa ya mtego ni kutegua
 
Aaaakiii mnaniua mbavu zangu. Atiii unabeba fungu la chainizi... Au majani ya mgomba kabisa[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Ha ha haa la mgomba itakuwa poa zaidi. Sipati picha mtu anaingia guest house na jani la mgomba!!
 
Back
Top Bottom