Namna ya kutambua "tego" la kunasiana

Namna ya kutambua "tego" la kunasiana

Hili jamaa kwa kuongopa ni balaa,waongopee hao hao wajinga wako.
 
Hili jamaa kwa kuongopa ni balaa,waongopee hao hao wajinga wako.
Siku utakapomulikwa na kamera za Operesheni tokomeza maovu huku ukiwa umeficha sura na kuwekwa kwenye vichwa vya habari vya magazeti ya Uwazi ndo utaelewa kwann hukuzingatia huu ushauri kama lkn ww ni muumini na kuchepuka
 
Mkuu jani likipotea na kama ni muoga wa kukamatwa na mtego basi ni bora kuahirisha mechi au uende hata gengeni mbio ununue jani la spinachi


Haaaa haaaa haaaa haaaa teeeh teeeh teeeh teeeh,
Naona itakuwa game ya Marathon na siyo tena papuchino cup.

Aiseeeh
 
Aaaakiii mnaniua mbavu zangu. Atiii unabeba fungu la chainizi... Au majani ya mgomba kabisa[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Dawa yke ni rahisi sana b4 kugegedana unatest kwanza na kidole,kikinasa tu unajua ni tego kinachofuata nikuchukua[emoji380] .....una
 
Kwanini jani lipotee. Unabeba fungu la mboga "chinese"


Haaaa haaaa haaaa haaaa teeeh teeeh teeeh teeeh.

Naona itakuwa game ya mbuzi kula Chinese na siyo papuchino cup
 
Haya team mchepuko mbinu hizo mmeshapewa, kazi kwenu kutembea na majani sasa
 
Hii nimeipata Muheza Tanga. Kutegua au kujikinga na tego fanya haya. Tembea na kisu kwenye hala yake kabla ya kuanza chomoa kisu toka hala hapo hupatwi. Au tembea na mfupa wa nguruwe kabla ya kuanza paka juu ya pingili yako
Ukikosa vyote kuwa na pombe yoyote kabla ya kuanza jipake kwenye pingili. Mgosi hoyee.
 
Mtu mwenyewe anayeongea ana miaka 16 sijui amejulia wapi mpaka ananifundisha mzee wake tena padree we mtoto ni usiku sana wahi ukalale kesho uwahi shule.
 
Jamaa kaelezea sawia kabisa Huku kwetu kuna katibu mstaafu wa ccm wilaya Hasimamishi ulume kwasasa. mke wake anapigwa na wadau tu Huyo alinaswa na mbinu pekee ya kigundua tego ni hiyo ya jani bichi haswa laini.
 
Majani ya nini kama mganga wa kienyeji?.. dawa yake simple tu, wakati unamparamia huo mchepuko wako.. hakikisha mkono wako wa kushoto na unaipa support dushe kuingia kwenye papuchi badala ya mkono wa kulia.. Hapo utamtafuna hata mke wa karumanzira bila shaka yoyote
 
Back
Top Bottom