milioni milioni
JF-Expert Member
- Mar 25, 2013
- 1,845
- 1,066
Hatupendi Wanawake Tunapenda Wanawake Wazuri Wanaojitunza Na Kujiheshimu Sio Wa Mkwanja Na Gari Kama Ushatendwa Pole
Hatupendi Wanawake Tunapenda Wanawake Wazuri Wanaojitunza Na Kujiheshimu Sio Wa Mkwanja Na Gari Kama Ushatendwa Pole
Wote wamoja.Hizo sifa zote ni za marioo (mwanaume anayetaka kulelewa).
Dume suruali anazo ila hataki kutoa.
Tena yataka moyo wa chuma kuwa nae.mwanaume mchoyo siwezi
kabisa mkuuTena yataka moyo wa chuma kuwa nae.
Siku ukimpata marioo utaiona tofauti yao dhahiri. Marioo kujichora tattoo yako haoni shida.Wote wamoja.
Nami ndicho ninachokifahamu! Dume suruali ni dume bahili kwa mademHizo sifa zote ni za marioo (mwanaume anayetaka kulelewa).
Dume suruali anazo ila hataki kutoa.
0713Mmmmh
Hizo pesa za matanuzi ndio anakopa pia? Na kununua viwalo?
hahaaa..haya banapesa
9.Kingine ni u handsome, kiukweli ni wazuri kwa sura na watanashati na wana kauli nzuri zinazowawezesha kuwalaghai watu kiurahisi na ni watu ambao wanajua mambo mengi sana yaani wanakuwa na a lot of information ziwe ni za kitaa au kisiasa na mambo mengine muhimu yanayotokea kila siku.