Mh huo uchoyo sasa, muwe mnatugawia na sie hahahaWacha we! Raha kweli kweli...shida ni mke wangu, sijui kalelewaje, hataki wenzie nao watumie.
Lkn, mbona za kwenu hatutumii wote? Au nyie hampendi raha?
Mh huo uchoyo sasa, muwe mnatugawia na sie hahahaWacha we! Raha kweli kweli...shida ni mke wangu, sijui kalelewaje, hataki wenzie nao watumie.
Lkn, mbona za kwenu hatutumii wote? Au nyie hampendi raha?
Mchoyo wa oodm au nini?mwanaume mchoyo siwezi
pesaMchoyo wa oodm au nini?
Pesa kaolewe mbeno ndulo...! Au mfanye Mpesa mchepuko wako. iiiiiishiii nanilii zenu zenyewe used afu eti mnatulingishiaa tunawajua vyema. Peleka ujambazi kwenu mkawaibie baba zenu kubebeshana majukumi ya wazazi wenu nani kasema???pesa
mbona hasira wewe bwana ha hahahahahaPesa kaolewe mbeno ndulo...! Au mfanye Mpesa mchepuko wako. iiiiiishiii nanilii zenu zenyewe used afu eti mnatulingishiaa tunawajua vyema. Peleka ujambazi kwenu mkawaibie baba zenu kubebeshana majukumi ya wazazi wenu nani kasema???
Uvivu wa baba zenu tupate shida siye..! Baba yako angekuwa mchapa kazi ungekuwa na zako MKE TU NDIYO ANAHUDUMIWA NAYE LAZIMA AZILIPE TUU..![emoji41] [emoji41] [emoji41] [emoji41] [emoji41]
It's a joke ...usifikirie miss chagga kamaanisha mkuuPesa kaolewe mbeno ndulo...! Au mfanye Mpesa mchepuko wako. iiiiiishiii nanilii zenu zenyewe used afu eti mnatulingishiaa tunawajua vyema. Peleka ujambazi kwenu mkawaibie baba zenu kubebeshana majukumi ya wazazi wenu nani kasema???
Uvivu wa baba zenu tupate shida siye..! Baba yako angekuwa mchapa kazi ungekuwa na zako MKE TU NDIYO ANAHUDUMIWA NAYE LAZIMA AZILIPE TUU..![emoji41] [emoji41] [emoji41] [emoji41] [emoji41]
Tunajuana pia mimi na yeye![emoji23] [emoji23]It's a joke ...usifikirie miss chagga kamaanisha mkuu
He! We mzuri?!Mi mwenyewe mzuri nikubembeleze kwa hela zangu ili iweje