Mwanaume pambana Kwa akili usisikilize sana walimwengu

Mwanaume pambana Kwa akili usisikilize sana walimwengu

Jack Daniel

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2021
Posts
4,696
Reaction score
19,137
Habari zenu .

Tafuta maisha bora taratibu na Kwa heshima,jasho halali linalika na linaleta furaha kuliko rundo la mapesa ya dhulma.

Hata ukiwapa masikini mafungu ya Mali za dhulma bado haiondoi ukweli kwamba hutaishi Kwa amani.

Siku nyingi sana,tuliwahi piga dili ,naam dili tukiwa watu watano., but lile dili Kwanza lilikuwa haramu, halafu pili Sisi wawili tuliwazunguka wenzetu watatu tukapiga pasu ule mshiko ,na tukatoa vitisho kwamba hakuna wakutufanya chochote.

Ni kweli wale wanaume hakuna aliyehoji zaidi ya kunung'unikia moyoni.

Ila huwezi amini Ile pesa ndogo ilinielemea,yaani tofauti na zamani ilikuwa nikienda sehemu ya starehe watu hawaniombi pombe kama zamani.

Nilijaribu kujitolea ninunue geti la kanisa ,padri naye akasema subiri niongee na wanakamati maana Daniel ushatoa sana.

Haikuwa rahisi kuelewa ni jinsi gani naelemewa.

Hakuna aliyenipigia kuonesha ananiazima hata buku mbili kila mtu alikuwa kama kanishtukia.

Mtu pekee aliyekuja kwangu nimuazime pesa alikuwa Yule niliyegawana naye mgao wa dili na aliniomba kiasi cha robo tatu ya pesa tuliyogawana.

Hata baada ya kumuuliza Kwani yeye pesa amepeleka wapi alinambia pesa kazi yake matumizi na katumia zimeisha.sikumpa kwasababu ninazozijua .

Kwa kumalizia kila mradi niliouanzisha kupitia zile pesa ulisimama na sidhani kama nitaendelea.

Ishi vizuri ,siku za mwanadamu kuishi Duniani ni chache mno .tusidhulumiane
 
Sahihi
IMG-20260920-WA0412.jpg
 
Habari zenu .

Tafuta maisha bora taratibu na Kwa heshima,jasho halali linalika na linaleta furaha kuliko rundo la mapesa ya dhulma.

Hata ukiwapa masikini mafungu ya Mali za dhulma bado haiondoi ukweli kwamba hutaishi Kwa amani.

Siku nyingi sana,tuliwahi piga dili ,naam dili tukiwa watu watano., but lile dili Kwanza lilikuwa haramu, halafu pili Sisi wawili tuliwazunguka wenzetu watatu tukapiga pasu ule mshiko ,na tukatoa vitisho kwamba hakuna wakutufanya chochote.

Ni kweli wale wanaume hakuna aliyehoji zaidi ya kunung'unikia moyoni.

Ila huwezi amini Ile pesa ndogo ilinielemea,yaani tofauti na zamani ilikuwa nikienda sehemu ya starehe watu hawaniombi pombe kama zamani.

Nilijaribu kujitolea ninunue geti la kanisa ,padri naye akasema subiri niongee na wanakamati maana Daniel ushatoa sana.

Haikuwa rahisi kuelewa ni jinsi gani naelemewa.

Hakuna aliyenipigia kuonesha ananiazima hata buku mbili kila mtu alikuwa kama kanishtukia.

Mtu pekee aliyekuja kwangu nimuazime pesa alikuwa Yule niliyegawana naye mgao wa dili na aliniomba kiasi cha robo tatu ya pesa tuliyogawana.

Hata baada ya kumuuliza Kwani yeye pesa amepeleka wapi alinambia pesa kazi yake matumizi na katumia zimeisha.sikumpa kwasababu ninazozijua .

Kwa kumalizia kila mradi niliouanzisha kupitia zile pesa ulisimama na sidhani kama nitaendelea.

Ishi vizuri ,siku za mwanadamu kuishi Duniani ni chache mno .tusidhulumiane
Mm naona hapo ulikosa amani ya nafsi, uliishi na bado unaishi kwa mashaka na ulikosa utulivu wa Akili ulivyopata ile hela.

Watu wanadhulumu wenzao na maendeleo wanafanya.
Watu wanaiba hela na maendeleo wanafanya.
mafisadi kila kukicha wananeemeka na maisha yao yanazidi kuwa mazuri.

Ni jinsi tu ya kutulia na kutumia vizur hela uliyoipata.

Mm ninamjua mtu Miaka na miaka , hajawah kufanya kaz au biashara halali. Na ana maisha mazuri na mambo yake yanasonga.
 
Habari zenu .

Tafuta maisha bora taratibu na Kwa heshima,jasho halali linalika na linaleta furaha kuliko rundo la mapesa ya dhulma.

Hata ukiwapa masikini mafungu ya Mali za dhulma bado haiondoi ukweli kwamba hutaishi Kwa amani.

Siku nyingi sana,tuliwahi piga dili ,naam dili tukiwa watu watano., but lile dili Kwanza lilikuwa haramu, halafu pili Sisi wawili tuliwazunguka wenzetu watatu tukapiga pasu ule mshiko ,na tukatoa vitisho kwamba hakuna wakutufanya chochote.

Ni kweli wale wanaume hakuna aliyehoji zaidi ya kunung'unikia moyoni.

Ila huwezi amini Ile pesa ndogo ilinielemea,yaani tofauti na zamani ilikuwa nikienda sehemu ya starehe watu hawaniombi pombe kama zamani.

Nilijaribu kujitolea ninunue geti la kanisa ,padri naye akasema subiri niongee na wanakamati maana Daniel ushatoa sana.

Haikuwa rahisi kuelewa ni jinsi gani naelemewa.

Hakuna aliyenipigia kuonesha ananiazima hata buku mbili kila mtu alikuwa kama kanishtukia.

Mtu pekee aliyekuja kwangu nimuazime pesa alikuwa Yule niliyegawana naye mgao wa dili na aliniomba kiasi cha robo tatu ya pesa tuliyogawana.

Hata baada ya kumuuliza Kwani yeye pesa amepeleka wapi alinambia pesa kazi yake matumizi na katumia zimeisha.sikumpa kwasababu ninazozijua .

Kwa kumalizia kila mradi niliouanzisha kupitia zile pesa ulisimama na sidhani kama nitaendelea.

Ishi vizuri ,siku za mwanadamu kuishi Duniani ni chache mno .tusidhulumiane
umejieleza vema..... ila blaza sikia......dili ndio humchomoa mtu pangoni......ikija unapiga unasonga, ukijichanganya unadhulumiwa, tunasonga......ishu ni kuwa jasiri katika kila pambano.....hii dunia haina huruma kabisa..... na bata ni lazima.....ibada nayo ni lazima.....kusaidia jamaa ni lazima.....pambana...
 
umejieleza vema..... ila blaza sikia......dili ndio humchomoa mtu pangoni......ikija unapiga unasonga, ukijichanganya unadhulumiwa, tunasonga......ishu ni kuwa jasiri katika kila pambano.....hii dunia haina huruma kabisa..... na bata ni lazima.....ibada nayo ni lazima.....kusaidia jamaa ni lazima.....pambana...
Sahihi
 
Mm naona hapo ulikosa amani ya nafsi, uliishi na bado unaishi kwa mashaka na ulikosa utulivu wa Akili ulivyopata ile hela.

Watu wanadhulumu wenzao na maendeleo wanafanya.
Watu wanaiba hela na maendeleo wanafanya.
mafisadi kila kukicha wananeemeka na maisha yao yanazidi kuwa mazuri.

Ni jinsi tu ya kutulia na kutumia vizur hela uliyoipata.

Mm ninamjua mtu Miaka na miaka , hajawah kufanya kaz au biashara halali. Na ana maisha mazuri na mambo yake yanasonga.
Hatari hii
 
hii dunia haitaki mtu mnyonge, usipodhulumu utadhulumiwa, sisi sote ni wakosaji mbele ya Mungu hakuna aliye msafi. Hii Dunia ilishakabiziwa mikononi mwa shetani, ishi kwa password. Bora kuchomwa moto kwa dhambi kubwa kuliko kuwashwa kisa ulidanganya mtoto.

Kama una roho nyepesi kama mimi baki njia kuu turidhike kwa kidogo tunachopata
 
Ishu ni sauti ya ndani yako Vs unachotaka kufanya au unafànya dhidi ya wengine

Ilihali kuna watu wana dhulumu na kuwafitini wengine na wanasonga mbele wengine wanagonga mwamba sijajua nn shida
 
Back
Top Bottom