Namna ya kumtambua mwanaume suruali

Namna ya kumtambua mwanaume suruali

ha ahaaa wapo wawili

Wako wote mtu na kaka yake.

401643.jpg
402784.jpg


Kwa hiyo Zinduna inabidi awaweke pale kwenye thread maana tumeshawatambua, ili kila mmoja akiwaona awe anajua hawa ndo madume suruali.
 
Nipe sifa ya mwanamke sket mm nakupa moja tu nyingine malizia ww
1 ukimuomba namba ya cmu tu anataka umtoe lunch na kukupiga vizinga vya credit muda wa maongezi mara oooh niunganishe kifurushi cha mb nk
 
Hii ni kwa mtazamo wako lkn..tuanzie hapo.
 
Hehehe sasa unapata raha gani kukaa na hela halafu hugawi kwa wenzio. Huo ni uchoyo tu, raha ya pesa upate na mtu wa kukusaidia kutumia.
Wacha we! Raha kweli kweli...shida ni mke wangu, sijui kalelewaje, hataki wenzie nao watumie.

Lkn, mbona za kwenu hatutumii wote? Au nyie hampendi raha?
 
Back
Top Bottom