Namna ya kuidhibiti CHADEMA

Namna ya kuidhibiti CHADEMA

mgen

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Posts
23,255
Reaction score
9,174
Ccm kama chama wanayo sera nzuri tu ambayo ni kuondoa UMASKINI UJINGA MARADHI.
Badala ya kutekeleza sera hizo kwa vitendo wamekuwa WALIMILA DOLE(anaye lima kwa kidole kwamba leo nitalima pale pale na pale, kisha bila kulima na jembe, jioni imefika anarudi na kesho keshokutwa hivyo hivyo!) na kugeuza sera hizo mtaji wao wa dhulma na unyonyaji kwa wanyonge.

Hivyo basi waache Mipasho na kucheza kiduku wafanye kweli maana sasa adui mwingine kaongezeka na sio CDM bali UFISADI.

Kumekucha badilikeni ima mwende na gharika la UMMA.
 
CCM hawawezi kubadilika kwani tayari wamekwisha lemaa kwa kuendekeza ufisadi,majungu,uzembe,upuuzi,mifarakano na utumbo mwingine kama huo.
 
nIMEOGOPA KUONA HEADING!Nikajua ni kwa kutumia mabomu!...huh!
 
ccm NI MTI ULIOKAUKA.HAUWEZI KUTOA MATUNDA.Naomba CHADEMA waanze mapema maandalizi ya kupokea Nchi.PIPOZ...!!??
 
waondoke tu madarakani....hakuna wanachoweza kwa sasa....wakiambiwa hali ya maisha mbaya wanasema hawaelewi na kutoa vitisho vya ajabu....mara ni uchochezi... leo Pinda anasema pamoja na kukosa umeme uchumi haujaterereka,kuna wanachoelewa kweli???....kuliko kufa kwa njaa bora tufe kwa ajili ya kizazi hiki na kijacho.....CCM must go!!
 
waondoke tu madarakani....hakuna wanachoweza kwa sasa....wakiambiwa hali ya maisha mbaya wanasema hawaelewi na kutoa vitisho vya ajabu....mara ni uchochezi... leo Pinda anasema pamoja na kukosa umeme uchumi haujaterereka,kuna wanachoelewa kweli???....kuliko kufa kwa njaa bora tufe kwa ajili ya kizazi hiki na kijacho.....CCM must go!!

Michelle

Kumbe hata hili jukwaa unafika..??? mimi nimezoea kukusoma kule mitaa ya Upanga Uhindini...

Mzima lakini?

Masanja
 
Back
Top Bottom