Namna ya kuidhibiti CHADEMA | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Namna ya kuidhibiti CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mgen, Mar 2, 2011.

  1. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #1
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 13,905
    Likes Received: 1,345
    Trophy Points: 280
    Ccm kama chama wanayo sera nzuri tu ambayo ni kuondoa UMASKINI UJINGA MARADHI.
    Badala ya kutekeleza sera hizo kwa vitendo wamekuwa WALIMILA DOLE(anaye lima kwa kidole kwamba leo nitalima pale pale na pale, kisha bila kulima na jembe, jioni imefika anarudi na kesho keshokutwa hivyo hivyo!) na kugeuza sera hizo mtaji wao wa dhulma na unyonyaji kwa wanyonge.

    Hivyo basi waache Mipasho na kucheza kiduku wafanye kweli maana sasa adui mwingine kaongezeka na sio CDM bali UFISADI.

    Kumekucha badilikeni ima mwende na gharika la UMMA.
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,722
    Likes Received: 1,225
    Trophy Points: 280
    CCM hawawezi kubadilika kwani tayari wamekwisha lemaa kwa kuendekeza ufisadi,majungu,uzembe,upuuzi,mifarakano na utumbo mwingine kama huo.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    nIMEOGOPA KUONA HEADING!Nikajua ni kwa kutumia mabomu!...huh!
     
  4. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #4
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 13,905
    Likes Received: 1,345
    Trophy Points: 280
    Mabomu yamesha shindwa kabla hata hawajayatumia mwanangu!
     
  5. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,296
    Likes Received: 4,727
    Trophy Points: 280
    ccm NI MTI ULIOKAUKA.HAUWEZI KUTOA MATUNDA.Naomba CHADEMA waanze mapema maandalizi ya kupokea Nchi.PIPOZ...!!??
     
  6. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,364
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    waondoke tu madarakani....hakuna wanachoweza kwa sasa....wakiambiwa hali ya maisha mbaya wanasema hawaelewi na kutoa vitisho vya ajabu....mara ni uchochezi... leo Pinda anasema pamoja na kukosa umeme uchumi haujaterereka,kuna wanachoelewa kweli???....kuliko kufa kwa njaa bora tufe kwa ajili ya kizazi hiki na kijacho.....CCM must go!!
     
  7. Masanja

    Masanja JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2011
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 3,185
    Likes Received: 2,747
    Trophy Points: 280
    Michelle

    Kumbe hata hili jukwaa unafika..??? mimi nimezoea kukusoma kule mitaa ya Upanga Uhindini...

    Mzima lakini?

    Masanja
     
Loading...