Namkumbuka Magufuli wa Sengerema Sekondari

Namkumbuka Magufuli wa Sengerema Sekondari

sirjohn

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2014
Posts
767
Reaction score
679
Nikiwa bweni la Kimweri ground floor pale Sengerema sec. Rais Magufuli alinipiga fimbo tatu kwa kosa la kutokwenda darasani.. Niliona kama amenionea.

Kwa wale mliopita Sengerema mnajua mazingira ya pale hasa kwa wale wa miaka ile ya Rais Magufuli, shule ilikuwa ya kibabe na bila ubabe Sengerema husomi.

Namkumbuka Chaka Erea na matumizi yake, namkumbuka mwalimu Furaha alikuwa rafiki sana wa Magufuli, namkumbuka Mwabaruhi. Mnakumbuka soko mjinga?! Rais Magufuli kanikumbusha mbali sanaa.

Sekondari ya Sengerema imejengwa mlimani.. Endeleeni kutupieni mnachokumbuka pale!
 
Chaka, mwabaluhi,soko mjinga,nyamazugo road mitaa mingine nilishasahau nilisoma hapo wakati wa headmaster Mpemba, shule ilikuwa ngumu sana washe*z wale walikua wanatuwekea mafuta ya taa kwenye maharage
 
Kwa vile yeye ni Bwana Mkubwa, huwenda na wewe sasa hivi ni bwana mkubwa kwenye ofisi ya serikali lakini bado ukiwa mzembe kama awali. Subiri akifika hapo ana kufukuza kazi urudi kuchunga mbuzi kwenu kwa kuzembea kwenye ofisi ya umma. Amesha sema hahamishi mtu, ukiharibu fyuuuh, kwaheli mwalimu!
 
kuna jina moja la utani tulikuwa tunamuita ila kwa heshima yake sitalianika humu,si unajua walimu wengi wana majina ya utani nikilikumbuka nacheka sana
 
Chaka, mwabaluhi,soko mjinga,nyamazugo road mitaa mingine nilishasahau nilisoma hapo wakati wa headmaster Mpemba, shule ilikuwa ngumu sana washe*z wale walikua wanatuwekea mafuta ya taa kwenye maharage


mkuu wew bado sana! mpemba na siyo mato wala marwa... yale mafuta kwenye chakula hata sis tuliwekewa.. sengerema ntaikumbuka daima
 
Kwa vile yeye ni Bwana Mkubwa, huwenda na wewe sasa hivi ni bwana mkubwa kwenye ofisi ya serikali lakini bado ukiwa mzembe kama awali. Subiri akifika hapo ana kufukuza kazi urudi kuchunga mbuzi kwenu kwa kuzembea kwenye ofisi ya umma. Amesha sema hahamishi mtu, ukiharibu fyuuuh, kwaheli mwalimu!

hahaha aje tu ofsin kwangu tena ni karibu na ikulu..nitamkumbusha zile fimbo
 
kuna jina moja la utani tulikuwa tunamuita ila kwa heshima yake sitalianika humu,si unajua walimu wengi wana majina ya utani nikilikumbuka nacheka sana

hahahaha mkuu mimi silikumbuki... unamkumbuka nwalimu elifuraha
 
Enzi hizo Kimweri coordinator alikuwa Mr Bugingo Masana sijui yuko wapi ?!. Nami nilikuwa ground floor kushoto, Mr Marwa akiwa headmaster nakumbuka waalimu hawa Marehemu Masumbuko, Mr Onyango, Mrs Kaijunga, Mr Mikenze, Elifuraha, Mr Mwakalinga etc.

Nakumbuka bwaloni tulikuwa na bouncer Mr Gobe Kiliwi na mabakuli yetu tukiyaita SCANIA
 
Enzi hizo Kimweri coordinator alikuwa Mr Bugingo Masana sijui yuko wapi ?!. Nami nilikuwa ground floor kushoto, Mr Marwa akiwa headmaster nakumbuka waalimu hawa Marehemu Masumbuko, Mr Onyango, Mrs Kaijunga, Mr Mikenze, Elifuraha, Mr Mwakalinga etc.

Nakumbuka bwaloni tulikuwa na bouncer Mr Gobe Kiliwi na mabakuli yetu tukiyaita SCANIA

mkuu una kumbukumbu sana! elifuraha yupo ila kazeeka na amestafu.
 
Chaka, mwabaluhi,soko mjinga,nyamazugo road mitaa mingine nilishasahau nilisoma hapo wakati wa headmaster Mpemba, shule ilikuwa ngumu sana washe*z wale walikua wanatuwekea mafuta ya taa kwenye maharage

Dah mmenikumbusha kwetu, nimesoma Pambalu primary school, Miaka 2 pale, secondary kule kuna ndugu yangu alikuwa anasoma nilikuwa nakwenda sana miaka hiyo,
 
Back
Top Bottom